FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch
FKN12-12rd switsh toriad llwyth foltedd uchel
Modelo: Fkn12-12rd
Servicios oem y odm: Ngwyrdd
Recinto: Norma Pineele
MARCA: Pineele, Una Marca de Zhengxi
Forma: Todo Empaquetado Tipo
Revisado Por: Zheng ji.Ingenero Eléctrico Uwch en Pineele
Más de 18 Años de Experiencia en Diseño y Pruebas de Aparamenta de Alta Tensión.
Publicado en: 2 de abril de 2025
Última Actualización: 2 de abril de 2025
Teléfono Correo electrónico WhatsApp
FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch installed in a substation
Beth yw'r switsh torri llwyth foltedd uchel FKN12-12rd?
Mae'r FKN12-12RD yn switsh torri llwyth foltedd uchel wedi'i adeiladu ar gyfer systemau 12kV gydag amledd 50Hz.
Pam dewis y switsh torri llwyth foltedd uchel FKN12-12rd?
Felly, beth yw'r fargen fawr gyda'r switsh hwn?
Close-up of FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch design and components
Nodweddion allweddol y switsh toriad llwyth foltedd uchel FKN12-12rd
  • Adeiladu Gwydn:Wedi'i gynllunio i'w ddefnyddio yn y tymor hir mewn amgylcheddau dan do anodd.
Manylebau technegol y switsh torri llwyth foltedd uchel fkn12-12rd
Gadewch i ni fynd i mewn i'r nitty-gritty.
ParámetroNerth
Enwol tensión12 kv
FrecUencia enwol50 Hz
Enwol corriente630 a
Cerrynt torri cylched byr wedi'i raddio (gyda ffiws)31.5 ka
Corriente enwol de Corta duración20 ka (4s)
Vida Mecánica2000 Gweithrediadau
Mecanwaith GweithredolA weithredir gan y gwanwyn (â llaw neu fodur)
Ystod tymheredd amgylchynol-25 ° C i +40 ° C.
Terfyn Uchder≤ 1000 m
Lleithder cymharolAVG dyddiol.
Ble allwch chi ddefnyddio switsh torri llwyth foltedd uchel FKN12-12rd?
Mae'r switsh hwn yn geffyl gwaith go iawn, yn disgleirio ym mhob math o setups.
FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch in a ring network system
Sut i osod a chynnal y fkn12-12rd
Mae sefydlu'r FKN12-12rd yn eithaf syml.
Pam ei fod yn fuddsoddiad craff
Meddyliau terfynol ar y switsh toriad llwyth foltedd uchel fkn12-12rd
Relacionados Productos
Contactor de vacío de 3,3 kV
Contactor de vacío de 3,3 kV
Ver ahora
Cysylltydd de vacío de 3,3 kv
Contactor de vacío de 11 kV
Contactor de vacío de 11 kV
Ver ahora
Cysylltydd de vacío de 11 kv
Contactor de vacío de baja tensión
Cysylltydd de vacío de baja tensión
disyuntor de vacío de 11 kv
disyuntor de vacío de 11 kv
Transformador de corriente 0-10V
Interruptor de puesta a tierra de 24 kV
Interruptor de puesta a tierra de alta tensión 12kV para interiores