ZN28A-12/630-20 Interruptor automático de vacío
ZN28A-12/630-20 Torri ar draws automático de vacío
Model: ZN28A-12
Gwasanaethau OEM ac ODM: Gwaradwy
Recinto: Norma PINEELE
Marca: PINEELE, una marca de ZHENGXI
Ffurf: Todo empaquetado Tipo
Adolygu ar gyfer: Zheng Ji,Ingeniero Eléctrico Senior yn PINEELE
Mwy o 18 años de experiencia en diseño y pruebas de aparamenta de alta tensión.
Cyhoeddiad en: 6 Ebrill, 2025
Gwirionedd diweddaraf: 6 Ebrill, 2025
Teléfono Correo electrónico WhatsApp
EnZN28A-12/630-20 Torri ar draws automático de vacíoyn ddyfais hynod ddibynadwy ac effeithlon a ddyluniwyd ar gyfer cymwysiadau dan do foltedd canolig, gyda foltedd graddedig o 12kV ac amledd o 50Hz. ZN28A-12Mae'r gyfres yn cydymffurfio â safon GB1984-89 ac fe'i cynlluniwyd i ddarparu'r amddiffyniad gorau posibl rhag gorlwytho, cylchedau byr a diffygion, gan sicrhau diogelwch a hirhoedledd offer cysylltiedig.
Nodweddion Allweddol y Torrwr Cylchdaith Gwactod ZN28A-12/630-20
  • Tensión enwol: yrZN28A-12wedi'i gynllunio ar gyfer foltedd graddedig o 12kV, gan ei wneud yn addas ar gyfer cymwysiadau foltedd canolig mewn systemau grid diwydiannol a phŵer.
  • Corriente enwol: Ar gael mewn graddfeydd cyfredol lluosog, gan gynnwys 630A, 1000A, 1250A, a 1600A, i ddarparu ar gyfer gwahanol ofynion llwyth.
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker technical parameters and specifications
Paramedrau Technegol Torri Cylched Gwactod ZN28A-12/630-20
Nac ydwArtículoUnedauParamedrau Technegol
1Tensión enwolkV12
2Corriente enwolA630, 1000, 1250, 1600
3Corriente nominal de corte en cortocircuitokA20, 25, 31.5
4Cerrynt Cau Cylched Byr â GraddkA50, 63, 80
5Corriente nominal de pico soportadakA50, 63, 80
6Cylchdaith Fer â Gradd 4s Yn gwrthsefyll CyfredolkA20, 25, 31.5
7Lefel Inswleiddio Raddedig
Amledd Pŵer Gwrthsefyll Foltedd (Cyn / Ar ôl Torri Graddfa)kV42 (torri asgwrn: 48)
Effaith Gwrthsefyll Foltedd (Cyn/Ar ôl Torri Graddfa)kV75 (torri asgwrn: 84)
8Dilyniant Gweithrediadau Graddedig75 (torri asgwrn: 84)
9Vida mecanicaAmseroedd10,000
10Amseroedd Torri Cyfredol Cylched Fer â GraddAmseroedd10,000
11Foltedd Cau Graddfa Mecanwaith Gweithredu (DC)V50
12Trywydd Cyfredol Mecanwaith Gweithredu (DC)V110, 220
13Cysylltwch â Strôcmm110, 200
14Gordeithio (Cysylltwch â Hyd Cywasgiad y Gwanwyn)mm11±1
15Hollti Tri Chyfnod a Chau Amser Bownsioms3.5 ± 0.5
16Cysylltwch ag Amser Bownsio Caums≤2
17Cyflymder Agor Cyfartalogm/e≤2
18Cyflymder Cau Cyfartalogm/e1.2 ± 0.2
19Amser Agor (Ar y Foltedd Gweithredu Uchaf)s0.6 ± 0.2
20Amser Caus≤0.05
21Prif Ddolen Ymwrthedd Pob CyfnodμΩ≤0.08
22Cysylltiadau Dynamig a Statig a Ganiateir Gwisgo Trwch Cronnusmm0.1
Gosod ac Amodau Amgylcheddol
Dyma'r amodau gweithredu a argymhellir ar gyfer yZN28A-12cylchedguía del disyuntor:
  • Tymheredd amgylchynol: Gall y torrwr weithredu o fewn ystod tymheredd o -30 ° C i +40 ° C.
  • Altitud: Yn addas ar gyfer gosodiadau hyd at 2000 metr uwchben lefel y môr.
  • Dwyster Seismig: Yn gallu gweithredu mewn ardaloedd â lefelau dwyster seismig hyd at 8.
Cymwysiadau'r Torri Cylchdaith Gwactod ZN28A-12
Manteision Defnyddio'r Torri Cylchdaith Gwactod ZN28A-12
Casgliad
Cynnyrch relacionados
Contactor de vacío de 3,3 kV
Contactor de vacío de 3,3 kV
Ver awra
Cyswllt o vacío de 3,3 kV
Contactor de vacío de 11 kV
Contactor de vacío de 11 kV
Ver awra
Cysylltwch â vacío de 11 kV
Contactor de vacío de baja tensión
disyuntor de vacío de 11 kv
disyuntor de vacío de 11 kv
Transformador de corriente 0-10V
Trawsnewidydd corriente 0-10V
Interruptor de puesta a tierra de 24 kV
Torri ar draws puesta a tierra de 24 kV
Interruptor de puesta a tierra de alta tensión 12kV para interiores
Torrwr de puesta a tierra de alta tensión 12kV para tu mewn