Nghartrefi Nagyfeszültségű alkatrészek Vákuumos megszakító Torri Cylchdaith Gwactod ZN28A-12/630-20
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker
Torri Cylchdaith Gwactod ZN28A-12/630-20
Modell: ZN28A-12
Oem és odm szolgáltatások: Elérhető
Melléklet: Pineele Szabvány
Márka: Pineele, a zhengxi márkája
Forma: Típus holl- csomagolt
Felülvizsgálta: Zheng ji,Vezető Villamosmérnök A pineele-nél
18+ éves tapasztalat a hv kapcsolóberendezések tervezésében és tesztelésében.
Közzétéve: Április 6, 2025
Utolsó Frissítés: Április 6, 2025
Telefon E-mail WhatsApp
ATorri Cylchdaith Gwactod ZN28A-12/630-20yn ddyfais hynod ddibynadwy ac effeithlon a ddyluniwyd ar gyfer cymwysiadau dan do foltedd canolig, gyda foltedd graddedig o 12kV ac amledd o 50Hz. ZN28A-12Mae'r gyfres yn cydymffurfio â safon GB1984-89 ac mae wedi'i chynllunio i ddarparu'r amddiffyniad gorau posibl rhag gorlwytho, cylchedau byr, a namau, gan sicrhau diogelwch a hirhoedledd offer cysylltiedig.
Nodweddion Allweddol y Torri Cylchdaith Gwactod Zn28A-12/630-20
  • Névleges feszültség: YZN28A-12wedi'i gynllunio ar gyfer foltedd graddedig o 12kV, sy'n ei gwneud yn addas ar gyfer cymwysiadau foltedd canolig mewn systemau grid diwydiannol a phwer.
  • Névleges Áram: Ar gael mewn sawl sgôr gyfredol, gan gynnwys 630A, 1000A, 1250A, a 1600A, i ddarparu ar gyfer gwahanol ofynion llwyth.
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker technical parameters and specifications
Paramedrau Technegol Zn28A-12/630-20 Torri Cylchdaith Gwactod
NaTételUnedauMűszaki paraméterek
1Névleges feszültségkv12
2Névleges ÁramA630, 1000, 1250, 1600
3Névleges rövidzárlatos megszakító Áramka20, 25, 31.5
4Cerrynt cau cylched fer wedi'i raddioka50, 63, 80
5Graddfa Copa Cerryntka50, 63, 80
6Mae cylched fer graddedig 4S yn gwrthsefyll cerryntka20, 25, 31.5
7Lefel inswleiddio graddedig
Amledd pŵer yn gwrthsefyll foltedd (cyn/ar ôl torri sgôr)kv42 (toriad: 48)
Effaith gwrthsefyll foltedd (cyn/ar ôl torri graddfa)kv75 (toriad: 84)
8Dilyniant Gweithredu Graddedig75 (toriad: 84)
9Mecanikai élettartamAmseroedd10,000
10Amseroedd torri cyfredol cylched byr graddedigAmseroedd10,000
11Mecanwaith Gweithredu Foltedd Cau Graddedig (DC)V50
12Mecanwaith Gweithredu Taith Graddedig Cerrynt (DC)V110, 220
13Cysylltwch â Strôcmm110, 200
14Gwrthdroi (Cyswllt Hyd Cywasgu Gwanwyn)mm11 ± 1
15 15Hollt tri cham ac amser bownsio agosms3.5 ± 0.5
16Cysylltwch â chau amser bownsioms≤2
17Cyflymder agor ar gyfartaleddm/s≤2
18Cyflymder cau ar gyfartaleddm/s1.2 ± 0.2
19Amser agor (ar y foltedd gweithredu uchaf)s0.6 ± 0.2
20Amser Caus≤0.05
21Prif wrthwynebiad dolen pob camμΩ≤0.08
22Mae cysylltiadau deinamig a statig a ganiateir yn gwisgo trwch cronnusmm0.1
Gosod ac amodau amgylcheddol
Dyma'r amodau gweithredu a argymhellir ar gyfer yZN28A-12nghylchdaithCanllaw Torri::
  • Környezeti hőmérséklet: Gall y torrwr weithredu o fewn ystod tymheredd o -30 ° C i +40 ° C.
  • Magasság: Yn addas ar gyfer gosodiadau hyd at 2000 metr uwch lefel y môr.
  • Dwyster seismig: Yn gallu gweithredu mewn ardaloedd â lefelau dwyster seismig hyd at 8.
Ceisiadau o'r torrwr cylched gwactod Zn28A-12
Manteision defnyddio'r torrwr cylched gwactod Zn28A-12
Következtetés
Kapcsolódó termékek
3,3 kV-os vákuum-kapcsoló
3,3 kV-os vákuum-kapcsoló
Y mwyafrif megtekintés
11kV vákuum-kapcsoló
11kV vákuum-kapcsoló
Y mwyafrif megtekintés
Alacsony feszültségű vákuum-kapcsoló
11kv vákuum megszakító
11kv vákuum megszakító
0-10V áram transzformátor
0-10V áram transzformátor
24kV földelő kapcsoló
24kV földelő kapcsoló
12kV beltéri nagyfeszültségű kapcsolóberendezés földelő kapcsoló