ホーム 高電圧部品 電流トランス LZZBJ4-35 Trawsnewidyddion Cyfredol Foltedd Uchel
LZZBJ4-35 High Voltage Current Trans­formers
モデル LZZBJ4-35
OEM お よ , ODM , 利用可能
エンクロージャー PINEELEスタンダード
ブランド PINEELE, ZHENGXI傘下のブランド
フォーム オールパッケージタイプ
cyfeiriad: 産業用配電、電圧安定化、変圧器保護に最適。商業ビル、
18年以上のHVスイッチギア設計・試験経験。
Ystyr geiriau: 掲載日 4ydd 3ydd, 2025
最終更新日 4ydd 3ydd, 2025
電話 電子メール WhatsApp
についてLZZBJ4-35 UchelVoltage Canllaw cyfredol変圧器yn drawsnewidydd resin-cast epocsi cwbl gaeedig wedi'i gynllunio i'w ddefnyddio yn yr awyr agored mewn systemau pŵer gydag amledd graddedig o50Hzまたは60Hza foltedd graddedig o35kVac isod. mesuryddion ynni,mesur cyfredolそしてamddiffyn ras gyfnewid, darparu perfformiad dibynadwy mewn amrywiaeth o gymwysiadau trydanol.
LZZBJ4-35
Nodweddion Allweddol LZZBJ4-35 Trawsnewidyddion Cyfredol
技術仕様
パラメータ仕様
モデルLZZBJ4-35
Ystyr geiriau: 定格周波数50Hzまたは60Hz
Ystyr geiriau: 定格電圧35kV ac yn is
Ystod Presennol Cynradd200-500A i 1600A
Cyfredol Uwchradd5A neu 1A (addasadwy)
Dosbarth Cywirdeb0.2, 0.5, 5P, 10P (yn seiliedig ar anghenion cais)
Baich10VA i 30VA (addasadwy)
Math InswleiddioCast resin epocsi, wedi'i amgáu'n llawn
Deunydd CraiddDalennau aloi grisialaidd neu ddur silicon
Math GosodAwyr agored, math o biler
Amrediad Tymheredd Amgylchynol-10°C i +40°C
相対湿度Cyfartaledd dyddiol ≤95%, cyfartaledd misol ≤90%
Dwysedd Daeargryn≤8 gradd
Pwysedd Anwedd DirlawnCyfartaledd dyddiol ≤2.2kPa, Cyfartaledd misol ≤1.8kPa
高度≤1000m (gofynion arbennig ar gael)
Cydymffurfiaeth SafonauIEC 18521, GB12085-2006
Cymwysiadau LZZBJ4-35 Trawsnewidyddion Cyfredol
Mae'r LZZBJ4-35 yn drawsnewidydd amlbwrpas sy'n addas ar gyfer gosodiadau awyr agored mewn systemau pŵer 35kV.
Pam Dewiswch y Trawsnewidydd Cyfredol Foltedd Uchel LZZBJ4-35?
Canllawiau Gosod ac Amgylcheddol
Ar gyfer y perfformiad a'r hirhoedledd gorau posibl, gosodwch y LZZBJ4-35 o dan yr amodau canlynol:
  • Amrediad Tymheredd:Yn gweithredu'n ddibynadwy rhwng-10°C a +40°C.
についてLZZBJ4-35 Trawsnewidydd Cyfredol Foltedd Uchelyn ddatrysiad haen uchaf ar gyfer cymwysiadau awyr agored mewn systemau pŵer 35kV.
関連商品
3.3kV真空コンタクタ
3.3kV真空コンタクタ
すぐ見る
3.3kV真空コンタクタ
11kV真空コンタクタ
11kV真空コンタクタ
すぐ見る
11kV真空コンタクタ
低電圧真空コンタクタ
低電圧真空コンタクタ
タタ
0-10V電流トランス
0-10V電流トランス
24kV接地スイッチ
24kV接地スイッチ
24kV接地スイッチ
12kV 屋内高圧開閉装置の接地スイッチ