ホーム 高電圧部品 真空遮断器 Torri Cylchdaith Gwactod ZN28A-12/630-20
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker
モデル ZN28A-12
OEM および ODM サービス : 利用可能
エンクロージャー Pineele スタンダード
ブランド Pineele 、 zhengxi 傘下のブランド
フォーム オールパッケージタイプ
18 年以上の hv スイッチギア設計・試験経験。
掲載日 4 月 6, 2025
最終更新日 4 月 6, 2025
電話 電子メール WhatsApp
についてTorri Cylchdaith Gwactod ZN28A-12/630-20yn ddyfais hynod ddibynadwy ac effeithlon a ddyluniwyd ar gyfer cymwysiadau dan do foltedd canolig, gyda foltedd graddedig o 12kV ac amledd o 50Hz. ZN28A-12Mae'r gyfres yn cydymffurfio â safon GB1984-89 ac mae wedi'i chynllunio i ddarparu'r amddiffyniad gorau posibl rhag gorlwytho, cylchedau byr, a namau, gan sicrhau diogelwch a hirhoedledd offer cysylltiedig.
Nodweddion Allweddol y Torri Cylchdaith Gwactod Zn28A-12/630-20
  • 定格電圧: YZN28A-12wedi'i gynllunio ar gyfer foltedd graddedig o 12kV, sy'n ei gwneud yn addas ar gyfer cymwysiadau foltedd canolig mewn systemau grid diwydiannol a phwer.
  • 定格電流: Ar gael mewn sawl sgôr gyfredol, gan gynnwys 630A, 1000A, 1250A, a 1600A, i ddarparu ar gyfer gwahanol ofynion llwyth.
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker technical parameters and specifications
Paramedrau Technegol Zn28A-12/630-20 Torri Cylchdaith Gwactod
Na項目UnedauParamedrau Technegol
1定格電圧キロボルト12
2定格電流A630, 1000, 1250, 1600
3Cerrynt torri cylched fer wedi'i raddioka20, 25, 31.5
4Cerrynt cau cylched fer wedi'i raddioka50, 63, 80
5定格ピーク耐電流ka50, 63, 80
6Mae cylched fer graddedig 4S yn gwrthsefyll cerryntka20, 25, 31.5
7Lefel inswleiddio graddedig
Amledd pŵer yn gwrthsefyll foltedd (cyn/ar ôl torri sgôr)キロボルト42 (toriad: 48)
Effaith yn gwrthsefyll foltedd (cyn/ar ôl torri sgôr)キロボルト75 (toriad: 84)
8Dilyniant Gweithredu Graddedig75 (toriad: 84)
9機械的寿命Weithiau10,000
10Amseroedd torri cyfredol cylched byr graddedigWeithiau10,000
11Mecanwaith Gweithredu Foltedd Cau Graddedig (DC)V50
12Mecanwaith Gweithredu Taith Graddedig Cerrynt (DC)V110, 220
13Cysylltwch â Strôcmm110, 200
14Goddiweddyd (Cyswllt Hyd Cywasgu Gwanwyn)mm11 ± 1
15 15Hollt tri cham ac amser bownsio agosms3.5 ± 0.5
16Cysylltwch â chau amser bownsioms≤2
17Cyflymder agor ar gyfartaleddm/s≤2
18Cyflymder cau ar gyfartaleddm/s1.2 ± 0.2
19Amser agor (ar y foltedd gweithredu uchaf)s0.6 ± 0.2
20Amser Caus≤0.05
21Prif wrthwynebiad dolen pob camμΩ≤0.08
22Mae cysylltiadau deinamig a statig a ganiateir yn gwisgo trwch cronnusmm0.1
Gosod ac amodau amgylcheddol
Dyma'r amodau gweithredu a argymhellir ar gyfer yZN28A-12cylchedCanllaw Torri::
  • 周囲温度: Gall y torrwr weithredu o fewn ystod tymheredd o -30 ° C i +40 ° C.
  • 高度: Yn addas ar gyfer gosodiadau hyd at 2000 metr uwch lefel y môr.
  • Dwyster seismig: Yn gallu gweithredu mewn ardaloedd â lefelau dwyster seismig hyd at 8.
Cymwysiadau'r torrwr cylched gwactod Zn28A-12
Manteision defnyddio'r torrwr cylched gwactod Zn28A-12
Nghasgliad
関連商品
3.3kV真空コンタクタ
3.3kV真空コンタクタ
今すぐ見る
11kV真空コンタクタ
11kV真空コンタクタ
今すぐ見る
低電圧真空コンタクタ
低電圧真空コンタクタ
0-10V電流トランス
0-10V電流トランス
24kV接地スイッチ
24kV接地スイッチ
24kV 接地スイッチ
12kV 屋内高圧開閉装置の接地スイッチ