홈 고전압 부품 진공 회로 차단기 Torri Cylchdaith Gwactod ZN28A-12/630-20
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker
모델: ZN28A-12
OEM 및 ODM 서비스: 사용 가능
인클로저: 파인엘 표준
브랜드: Zhengxi 산하 브랜드, pineele
양식: 전체 패키지 유형
검토자: Zheng ji.파인엘의 선임 전기 엔지니어
Hv 스위치 기어 설계 및 테스트 분야에서 18 년 이상의 경험을 쌓았습니다.
게시된 날짜: 4 월 6, 2025
전화 이메일 WhatsApp
그리고Torri Cylchdaith Gwactod ZN28A-12/630-20yn ddyfais hynod ddibynadwy ac effeithlon a ddyluniwyd ar gyfer cymwysiadau dan do foltedd canolig, gyda foltedd graddedig o 12kV ac amledd o 50Hz. ZN28A-12Mae'r gyfres yn cydymffurfio â safon GB1984-89 ac mae wedi'i chynllunio i ddarparu'r amddiffyniad gorau posibl rhag gorlwytho, cylchedau byr, a namau, gan sicrhau diogelwch a hirhoedledd offer cysylltiedig.
Nodweddion Allweddol y Torri Cylchdaith Gwactod Zn28A-12/630-20
  • 정격 전압: YZN28A-12wedi'i gynllunio ar gyfer foltedd graddedig o 12kV, sy'n ei wneud yn addas ar gyfer cymwysiadau foltedd canolig mewn systemau grid diwydiannol a phwer.
  • Cyfredol â sgôr: Ar gael mewn sawl sgôr gyfredol, gan gynnwys 630A, 1000A, 1250A, a 1600A, i ddarparu ar gyfer gwahanol ofynion llwyth.
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker technical parameters and specifications
Paramedrau Technegol Zn28A-12/630-20 Torri Cylchdaith Gwactod
NaHeitemauUnedau기술 매개변수
1정격 전압kv12
2Cyfredol â sgôrA630, 1000, 1250, 1600
3Cerrynt torri cylched fer wedi'i raddioka20, 25, 31.5
4Cerrynt cau cylched fer wedi'i raddioka50, 63, 80
5Graddfa Copa Cerryntka50, 63, 80
6Mae cylched fer graddedig 4S yn gwrthsefyll cerryntka20, 25, 31.5
7Lefel inswleiddio graddedig
Amledd pŵer yn gwrthsefyll foltedd (cyn/ar ôl torri sgôr)kv42 (toriad: 48)
Effaith gwrthsefyll foltedd (cyn/ar ôl torri graddfa)kv75 (toriad: 84)
8Dilyniant Gweithredu Graddedig75 (toriad: 84)
9Bywyd mecanyddolAmseroedd10,000
10Amseroedd torri cyfredol cylched byr graddedigAmseroedd10,000
11Mecanwaith Gweithredu Foltedd Cau Graddedig (DC)V50
12Mecanwaith Gweithredu Taith Graddedig Cerrynt (DC)V110, 220
13Cysylltwch â Strôcmm110, 200
14Gwrthdroi (Cyswllt Hyd Cywasgu Gwanwyn)mm11 ± 1
15 15Hollt tri cham ac amser bownsio agosms3.5 ± 0.5
16Cysylltwch â chau amser bownsioms≤2
17Cyflymder agor ar gyfartaleddm/s≤2
18Cyflymder cau ar gyfartaleddm/s1.2 ± 0.2
19Amser agor (ar y foltedd gweithredu uchaf)s0.6 ± 0.2
20Amser Caus≤0.05
21Prif wrthwynebiad dolen pob camμΩ≤0.08
22Mae cysylltiadau deinamig a statig a ganiateir yn gwisgo trwch cronnusmm0.1
Gosod ac amodau amgylcheddol
Dyma'r amodau gweithredu a argymhellir ar gyfer yZN28A-12nghylchdaithCanllaw Torri::
  • Tymheredd Amgylchynol: Gall y torrwr weithredu o fewn ystod tymheredd o -30 ° C i +40 ° C.
  • Uchder: Yn addas ar gyfer gosodiadau hyd at 2000 metr uwch lefel y môr.
  • Dwyster seismig: Yn gallu gweithredu mewn ardaloedd â lefelau dwyster seismig hyd at 8.
Ceisiadau o'r torrwr cylched gwactod Zn28A-12
Manteision defnyddio'r torrwr cylched gwactod Zn28A-12
Nghasgliad
관련 제품
3.3kV Vacuum Contactor
3.3kV Vacuum Contactor
지금 보기
Cysylltydd gwactod 3.3kv
11kV Vacuum Contactor
11kV Vacuum Contactor
지금 보기
Cysylltydd Gwactod 11kv
Low Voltage Vacuum Contactor
Low Voltage Vacuum Contactor
Cysylltydd gwactod foltedd isel
11kv vacuum circuit breaker
11kv vacuum circuit breaker
Torri Cylchdaith Gwactod 11kv
0-10V Current Transformer
0-10V Current Transformer
Trawsnewidydd Cyfredol 0-10V
24kV Earthing Switch
24kV Earthing Switch
Switsh daearu 24kv
12kV Indoor High Voltage Switchgear Earthing Switch