FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch
Fkn12-12. Háspennuhleðsla rofa
Fyrirmynd: Fkn12-12
Služby oem a odm: Dostupné na
Příloha: Hefðbundin Pineele
Značka: Pineele, Značka Společnosti Zhengxi
Forma: Všechny Zabalené typy
Zhodnotil: Zheng Ji,Vedoucí elektroinženyr ve společnosti pineele
18+ Láttu Zkušeností v oblasti Konstrukce A Testování Rozváděčů vysokého napětí.
Zveřejněno dne: Duben 2, 2025
Poslední ektualizace: Duben 2, 2025
Telefon E-mail WhatsApp
FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch installed in a substation
Hver er FKN12-12. Háspennuhleðslurofinn?
FKN12-12.
Af hverju að velja FKN12-12. Háspennuhleðslurofa?
Svo, hvað er það sem er með þennan rofa?
Close-up of FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch design and components
Lykilatriði FKN12-12. Háspennuhleðslurofa
Þessi háspennuhleðslurofinn snýst ekki bara um að vinna starfið - það snýst um að gera það vel.
  • Öryggissamhæfi:Virkar óaðfinnanlega með háspennuasamsteypu til að verja skammhlaup.
  • Varanleg bygging:Hannað til langtíma notkunar í erfiðu umhverfi innanhúss.
  • Öryggi fyrst:Er með áreiðanlegan samlæsingu og skýran aftengingarpunkta fyrir öruggt viðhald.
Tæknilegar forskriftir FKN12-12.
Við skulum komast inn í snilldarlega.
ParametrGildi
Jmenovité napětí12 kV
Metin tíðni50 Hz
Jmenovitý stoltur630 a
Metið skammhlaupsstraumur (með öryggi)31,5 ka
Metinn stuttur standast núverandi20 ka (4s)
Mechanická Životnost2000 rekstur
RekstrarbúnaðurVorstýrt (handvirk eða vélknúin)
Umhverfishitastig-25 ° C až +40 ° C.
Hæðarmörk≤ 1000 m
Relativní vlhkostDaily AVG.
Hvar er hægt að nota FKN12-12. Háspennuhleðslurofa?
Þessi rofi er raunverulegur vinnuhestur, skín í alls kyns skipulagi.
FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch in a ring network system
Hvernig á að setja upp og viðhalda FKN12-12.
Að setja upp fkn12-12. Er nokkuð einfalt.
Af hverju það er klár fjárfesting
Lokahugsanir um Fkn12-12. Háspennuhleðslurofa
Související produkty
3.3kV Vacuum Contactor
3.3kV Vacuum Contactor
Zobrazit Nyní
11kV Vacuum Contactor
11kV Vacuum Contactor
Zobrazit Nyní
11kv tómarúm tengiliður
Low Voltage Vacuum Contactor
Low Voltage Vacuum Contactor
Lágsspennu tómarúm tengiliður
11kv vacuum circuit breaker
11kv vacuum circuit breaker
11kv tómarúmrás
0-10V Current Transformer
0-10V Current Transformer
0-10V straumspennandi
Uzemňovací spínač 24 kV
Uzemňovací spínač 24 kV
Uzemňovací spínna 2 24 kV
12kV vnitřní vysokonapěťový spínací přístroj Uzemňovací spínač