Accueil Hátt spenna í tónefnum Interrupteur de rupture de charge FKN12-12RD Háspennuálagsrofi
FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch
FKN12-12RD Háspennuálagsrofi
Gerð: FKN12-12RD
Þjónusta OEM og ODM: Óákveðinn greinir í ensku
La cloture: PINEELE staðall
Merki: PINEELE, une marque de ZHENGXI
Form: Skrifaðu tout emballé
Metið af: Zheng Ji,Ingénieur electricien skólastjóri á PINEELE
Plus de 18 ans d'expérience dans la conception et les essais d'appareillages de commutation HT.
Gefið út: 2. apríl 2025
Dernière mise à jour : 2. apríl 2025
Téléphone Courriel WhatsApp
FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch installed in a substation
Hvað er FKN12-12RD háspennuálagsrofi?
FKN12-12RD er háspennuálagsrofi byggður fyrir 12kV kerfi með 50Hz tíðni.
Af hverju að velja FKN12-12RD háspennuálagsrofa?
Svo, hvað er málið með þennan rofa?
Close-up of FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch design and components
Helstu eiginleikar FKN12-12RD háspennuálagsrofa
Þessi háspennuálagsrofi snýst ekki bara um að koma verkinu í gegn - það snýst um að gera það vel.
  • Fuse samhæfni:Virkar óaðfinnanlega með háspennuöryggi fyrir skammhlaupsvörn.
  • Varanlegur bygging:Hannað til langtímanotkunar í erfiðu umhverfi innandyra.
  • Öryggi fyrst:Er með áreiðanlega samlæsingu og skýran aftengingarpunkt fyrir öruggt viðhald.
Tæknilýsingar FKN12-12RD háspennuálagsrofa
Snúum okkur inn í hnútinn.
ParamètresGildi
Spenna nafn12 kV
Nafntíðni50 Hz
Courant að nafnvirði630 A
Metinn skammhlaupsrofstraumur (með öryggi)31,5 kA
Metinn skammtímaþolsstraumur20 kA (4s)
Vélrænt líf2000 aðgerðir
RekstrarbúnaðurFjaðrandi (handvirkt eða vélknúið)
Umhverfishitasvið-25°C til +40°C
Hæðarmörk≤ 1000 m
Hlutfallslegur rakiDaglegt meðaltal
Hvar er hægt að nota FKN12-12RD háspennuálagsrofa?
Þessi rofi er algjör vinnuhestur, skínandi í alls kyns uppsetningum.
FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch in a ring network system
Hvernig á að setja upp og viðhalda FKN12-12RD
Það er frekar einfalt að setja upp FKN12-12RD.
Af hverju það er snjöll fjárfesting
Lokahugsanir um FKN12-12RD háspennuálagsrofa
Products apparentés
Contacteur à vide 3,3kV
Contacteur à vide 3,3kV
Voir l'grein
Tengiliður á 3,3kV
Contacteur à vide 11kV
Contacteur à vide 11kV
Voir l'grein
Tengiliður á 11kV
Contacteur à vide basse tension
Contacteur à vide basse spennu
Disjoncteur à vide 11kv
Disjoncteur à vide 11kv
Transformateur de courant 0-10V
Transformator de courant 0-10V
Interrupteur de mise à la terre 24kV
Interrupteur intérieur haute tension 12kV Interrupteur de mise à la terre
Interrupteur intérieur háspenna 12kV Interrupteur de mise à la terre