Accueil Hátt spenna í tónefnum Disjoncteur à vide ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker
Gerð: ZN28A-12
Þjónusta OEM og ODM: Óákveðinn greinir í ensku
La cloture: PINEELE staðall
Merki: PINEELE, une marque de ZHENGXI
Form: Skrifaðu tout emballé
Metið af: Zheng Ji,Ingénieur electricien skólastjóri á PINEELE
Plus de 18 ans d'expérience dans la conception et les essais d'appareillages de commutation HT.
Gefið út: 6. apríl 2025
Dernière mise à jour : 6. apríl 2025
Téléphone Courriel WhatsApp
LeZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breakerer mjög áreiðanlegt og skilvirkt tæki hannað fyrir meðalspennu innanhúss, með 12kV málspennu og 50Hz tíðni. ZN28A-12serían uppfyllir GB1984-89 staðalinn og er hannaður til að veita hámarksvörn gegn ofhleðslu, skammhlaupum og bilunum, sem tryggir öryggi og endingu tengds búnaðar.
Helstu eiginleikar ZN28A-12/630-20 tómarúmsrofa
  • Spenna nafn: TheZN28A-12er hannað fyrir málspennu upp á 12kV, sem gerir það hentugt fyrir meðalspennu í iðnaðar- og raforkukerfi.
  • Courant að nafnvirði: Fáanlegt í mörgum straumstigum, þar á meðal 630A, 1000A, 1250A og 1600A, til að mæta mismunandi álagskröfum.
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker technical parameters and specifications
Tæknilegar breytur ZN28A-12/630-20 tómarúmsrofa
Eftirfarandi tafla veitir nákvæmar tæknilegar breytur fyrirZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker:
NeiObjetEiningarParamètres tækni
1Spenna nafnkV12
2Courant að nafnvirðiA630, 1000, 1250, 1600
3Courant nominal de rupture en court-circuitkA20, 25, 31,5
4Metinn skammhlaupslokunarstraumurkA50, 63, 80
5Courant nominal de crête supportékA50, 63, 80
64s metinn skammhlaup þolir straumkA20, 25, 31,5
7Einangrunarstig
Rafmagnstíðni þolir spennu (fyrir/eftir einkunnabrot)kV42 (brot: 48)
Höggþolsspenna (fyrir/eftir metið brot)kV75 (brot: 84)
8Metin aðgerðaröð75 (brot: 84)
9Vélrænt lífTímar10.000
10Núverandi brottími skammhlaupsTímar10.000
11Einkunn lokunarspenna (DC)V50
12Notaður akstursstraumur (DC)V110, 220
13Hafðu samband við Strokemm110, 200
14Yfirferð (Contact Spring Compression Length)mm11 ± 1
15Þriggja fasa skipting og loka hopptímifrk3,5 ± 0,5
16Hafðu samband við lokun hopptímafrk≤2
17Meðalopnunarhraðim/s≤2
18Meðallokunarhraðim/s1,2 ± 0,2
19Opnunartími (við hæstu rekstrarspennu)s0,6 ± 0,2
20Lokunartímis≤0,05
21Aðallykkjuviðnám hvers fasaμΩ≤0,08
22Dynamic og Static Contacts Leyfilegt slit Uppsöfnuð þykktmm0.1
Uppsetning og umhverfisskilyrði
Hér eru ráðlagðar rekstrarskilyrði fyrirZN28A-12hringrásleiðarvísir fyrir brot:
  • Umhverfishiti: Brotinn getur starfað á hitastigi frá -30°C til +40°C.
  • Hæð: Hentar fyrir uppsetningar í allt að 2000 metra hæð yfir sjávarmáli.
  • Vindþrýstingur: Þolir vindþrýsting allt að 700Pa (með samsvarandi þurrvindhraða upp á 34m/s).
  • Jarðskjálftastyrkur: Getur starfað á svæðum með skjálftastyrk upp að 8.
  • Hámarks munur á daglegum hita: Hámarks dagshitamunur ætti ekki að fara yfir 25°C.
Notkun ZN28A-12 Vacuum Circuit Breaker
Kostir þess að nota ZN28A-12 Vacuum Circuit Breaker
Niðurstaða
Products apparentés
Contacteur à vide 3,3kV
Contacteur à vide 3,3kV
Voir l'grein
Tengiliður á 3,3kV
Contacteur à vide 11kV
Contacteur à vide 11kV
Voir l'grein
Tengiliður á 11kV
Contacteur à vide basse tension
Contacteur à vide basse spennu
Disjoncteur à vide 11kv
Disjoncteur à vide 11kv
Transformateur de courant 0-10V
Transformator de courant 0-10V
Interrupteur de mise à la terre 24kV
Interrupteur intérieur haute tension 12kV Interrupteur de mise à la terre
Interrupteur intérieur háspenna 12kV Interrupteur de mise à la terre