홈 고전압 부품 진공 회로 차단기 Zn28a-12/630-20 tómarúmrás
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker
Zn28a-12/630-20 tómarúmrás
모델: Zn28a-12
OEM 및 ODM 서비스: 사용 가능
인클로저: 파인엘 표준
브랜드: Zhengxi 산하 브랜드, Pineele
양식: 전체 패키지 유형
적용 범위: Hentar fyrir iðnaðaraflsdreifingu, spennu stöðugleika og spennuvernd.
검토자: Zheng Ji,파인엘의 선임 전기 엔지니어
Hv 스위치 기어 설계 및 테스트 분야에서 18 년 이상의 경험을 쌓았습니다.
게시된 날짜: 4 월 6, 2025
전화 이메일 WhatsApp
그리고Zn28a-12/630-20 tómarúmráser mjög áreiðanlegt og skilvirkt tæki sem er hannað fyrir miðlungs spennu innanhúss forrit, með hlutfallsspennu 12kV og tíðni 50Hz. Zn28a-12Röð er í samræmi við GB1984-89 staðalinn og er hannað til að veita bestu vernd gegn ofhleðslu, skammhlaupum og göllum, sem tryggja öryggi og langlífi tengdra búnaðar.
Lykilatriði Zn28a-12/630-20 tómarúmsrásar
  • 정격 전압: TheZn28a-12er hannað fyrir 12 kV spennu, sem gerir það hentugt fyrir miðlungsspennuforrit í iðnaðar- og raforkukerfum.
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker technical parameters and specifications
Tæknilegar breytur Zn28a-12/630-20 tómarúmsrásar
Eftirfarandi tafla veitir ítarlegar tæknilegar breytur fyrirZn28a-12/630-20 tómarúmrás:
NeiLiðurEiningar기술 매개변수
1정격 전압KV12
2Metinn straumurA.630, 1000, 1250, 1600
3Metið skammhlaup.ka20, 25, 31,5
4Metinn skammhlaup lokunarstraumurka50, 63, 80
5Metinn hámark þolir núverandika50, 63, 80
64s metinn skammhlaup þolir straumka20, 25, 31,5
7Metið einangrunarstig
Kraft tíðni þolir spennu (fyrir/eftir að hafa verið metin)KV42 (Brot: 48)
Áhrif standast spennu (fyrir/eftir brot)KV75 (Brot: 84)
8Metin aðgerðaröð75 (Brot: 84)
9Vélrænt lífSinnum10.000
10Metinn skammhlaupsstraumurSinnum10.000
11Rekstraraðferð metin lokunarspenna (DC)V50
12Rekstraraðferðir metin ferð núverandi (DC)V110, 220
13Hafðu samband við heilablóðfallmm110, 200
14Yfirbrauð (Lengd samlengingar á fjöðrum)mm11 ± 1
15Þriggja fasa klofningur og lokaður hopptímiMS3,5 ± 0,5
16Hafðu samband við lokun hopp tímaMS≤2
17Meðal opnunarhraðim/s≤2
18Meðal lokunarhraðim/s1,2 ± 0,2
19Opnunartími (við hæstu rekstrarspennu)s0,6 ± 0,2
20Lokatímas≤0,05
21Helstu lykkjuþol hvers áfangaμΩ≤0,08
22Dynamískir og kyrrstæður tengiliðir leyfilegir uppsöfnuð þykktmm0,1
Uppsetning og umhverfisaðstæður
Hér eru ráðlagðar rekstrarskilyrði fyrirZn28a-12hringrásHandbók um brot:
  • Umhverfishitastig: Brjótastjórinn getur starfað innan hitastigs á bilinu -30 ° C til +40 ° C.
  • Hæð: Hentar fyrir innsetningar allt að 2000 metra yfir sjávarmáli.
  • Vindþrýstingur: Þola vindþrýsting allt að 700Pa (með samsvarandi þurrum vindhraða 34 m/s).
  • Skjálfta styrkleiki: Getur starfað á svæðum með skjálfta styrkleika allt að 8.
  • Hámarks dagleg hitamunur: Hámarks daglegur hitamismunur ætti ekki að fara yfir 25 ° C.
Umsóknir Zn28A-12 tómarúmsrásarinnar
Kostir þess
Niðurstaða
관련 제품
3.3kV Vacuum Contactor
3.3kV Vacuum Contactor
지금 보기
11kV Vacuum Contactor
11kV Vacuum Contactor
지금 보기
11kV tómarúm tengiliður
Low Voltage Vacuum Contactor
Low Voltage Vacuum Contactor
Lágsspennu tómarúm tengiliður
11kv vacuum circuit breaker
11kv vacuum circuit breaker
11kv tómarúmrás
0-10V Current Transformer
0-10V Current Transformer
0-10V straumspennandi
24kV Earthing Switch
24kV Earthing Switch
24kV jarðtengingarrofi
12kV Indoor High Voltage Switchgear Earthing Switch
12kV innanhúss háspennu rofa jarðtengingarrofi