ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker
झेडएन 28 ए -12/630-20 व्हॅक्यूम सर्किट ब्रेकर
モデル झेडएन 28 ए -12
OEM および ODM : ● 利用可能
エンクロージャー पाइनिल スタンダード
ブランド पायनेले 、 zhengxi 傘下のブランド
フォーム オールパッケージタイプ
レビュー 鄭智,पाइनिल のシニア電気エンジニア
18 年以上の एचव्ही スイッチギア設計・試験経験。
電話 電子メール WhatsApp
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker technical parameters and specifications
नाही項目युनिट्सतांत्रिक मापदंड
1定格電圧キロボルト12
7रेट केलेले इन्सुलेशन लेव्हल
11ऑपरेटिंग मेकॅनिझम रेटिंग क्लोजिंग व्होल्टेज (डीसी)V50
12ऑपरेटिंग यंत्रणा रेटेड ट्रिप करंट (डीसी)V110, 220
16संपर्क बंद बाउन्स वेळएमएस≤2
17सरासरी उघडण्याची गतीमी/एस≤2
स्थापना आणि पर्यावरणीय परिस्थिती
  • भूकंपाची तीव्रता: भूकंपाच्या तीव्रतेची पातळी 8 पर्यंतच्या भागात कार्य करू शकते.
निष्कर्ष
関連商品
3.3kV真空コンタクタ
3.3kV真空コンタクタ
今すぐ見る
3.3 केव्ही 真空コンタクタ
11kV真空コンタクタ
11kV真空コンタクタ
今すぐ見る
11 केव्ही 真空コンタクタ
低電圧真空コンタクタ
低電圧真空コンタクタ
11 केव्ही 真空遮断器
0-10V電流トランス
0-10V電流トランス
24kV接地スイッチ
24kV接地スイッチ
24 केव्ही 接地スイッチ
12kV 屋内高圧開閉装置の接地スイッチ