LZZBJ4-35 High Voltage Current Trans­formers
LZZBJ4-35 Transfoma za Sasa za Voltage ya Juu
Mfano: LZZBJ4-35
Kubadilisha OEM kwa ODM: Dostupné na
Příloha: PINEELE ya kawaida
Značka: PINEELE, značka společnosti ZHENGXI
Umbo: Všechny zabalené aina
Zhodnotil: Zheng Ji,Vedoucí elektroinženýr ve společnosti PINEELE
18+ acha zkušeností v oblasti konstrukce a testování rozváděčů vysokého napětí.
Matokeo yake: Duben 3, 2025
Machapisho kuhusu: Duben 3, 2025
Telefon E-mail WhatsApp
Na strankáchLZZBJ4-35 juuMwongozo wa sasa wa VoltageKibadilishajini kibadilishaji cha epoxy resin-cast kilichofungwa kikamilifu kilichoundwa kwa matumizi ya nje katika mifumo ya nguvu na mzunguko uliokadiriwa wa50Hz au 60Hzna voltage iliyokadiriwa ya35 kVna chini. kupima nishati,kipimo cha sasaaulinzi wa relay, kutoa utendaji wa kuaminika katika aina mbalimbali za maombi ya umeme.
LZZBJ4-35
Vipengele muhimu vya LZZBJ4-35 Transformers ya Sasa
Tabia ya kiufundi
KigezoUmaalumu
MfanoLZZBJ4-35
Mara kwa mara Iliyokadiriwa50Hz au 60Hz
Jmenovité napětí35 kV na chini
Safu ya Msingi ya Sasa200-500A hadi 1600A
Sekondari Sasa5A au 1A (inaweza kubinafsishwa)
Darasa la Usahihi0.2, 0.5, 5P, 10P (kulingana na mahitaji ya programu)
Mzigo10VA hadi 30VA (inaweza kubinafsishwa)
Aina ya insulationEpoxy resin kutupwa, imefungwa kikamilifu
Nyenzo za MsingiAloi ya Crystallitic au karatasi za chuma za silicon
Aina ya UfungajiNje, aina ya nguzo
Safu ya Halijoto ya Mazingira-10°C hadi +40°C
Vlhkost ya uhusianoWastani wa kila siku ≤95%, wastani wa kila mwezi ≤90%
Nguvu ya Tetemeko la Ardhi≤8 digrii
Tlak nasycených parWastani wa kila siku ≤2.2kPa, wastani wa kila mwezi ≤1.8kPa
Nadmořská výška≤1000m (mahitaji maalum yanapatikana)
Dodržování noremIEC 18521, GB12085-2006
Maombi ya LZZBJ4-35 Transformers ya Sasa
LZZBJ4-35 ni transfoma yenye matumizi mengi inayofaa kwa ajili ya mitambo ya nje katika mifumo ya nguvu ya 35kV.
Kwa nini Chagua Kibadilishaji cha Sasa cha LZZBJ4-35 cha Juu cha Voltage?
Miongozo ya Ufungaji na Mazingira
Kwa utendaji bora na maisha marefu, sasisha LZZBJ4-35 chini ya hali zifuatazo:
  • Kiwango cha Halijoto:Inafanya kazi kwa uaminifu kati ya-10°C na +40°C.
  • Upeo wa Mwinuko:Imeundwa kwa miinuko hadi1000m(chaguo maalum zinapatikana kwa miinuko ya juu).
Na strankáchLZZBJ4-35 Transformer ya Sasa ya Voltage ya Juuni suluhisho la kiwango cha juu kwa matumizi ya nje katika mifumo ya nguvu ya 35kV.
Kwa maelezo zaidi au kuchunguza jinsi LZZBJ4-35 inaweza kukidhi mahitaji yako, wasiliana nasi leo!
Související produkty
3.3kV Vacuum Contactor
3.3kV Vacuum Contactor
Zobrazit zaidi
Kidhibiti cha Utupu cha 3.3kV
11kV Vacuum Contactor
11kV Vacuum Contactor
Zobrazit zaidi
Kiunganishaji cha Utupu cha 11kV
Low Voltage Vacuum Contactor
Low Voltage Vacuum Contactor
Kiwasilianaji wa Utupu wa Voltage ya Chini
11kv vacuum circuit breaker
11kv vacuum circuit breaker
Kivunja mzunguko wa utupu wa kv 11
0-10V Current Transformer
0-10V Current Transformer
Kigeuzi cha Sasa cha 0-10V
Uzemňovací spínač 24 kV
Uzemňovací spínač 24 kV
Uzemňovací spínač 24 kV
12kV vnitřní vysokonapěťový spínací přístroj Uzemňovací spínač