Nyumbani Vysokonapěťové komponenty Vakuový jistič ZN28A-12/630-20 Vakuový jistič
ZN28A-12/630-20 Vakuový jistič
ZN28A-12/630-20 Vakuový jistič
ZN28A-12/630-20 Vakuový jistič
Mfano: ZN28A-12
Kubadilisha OEM kwa ODM: Dostupné na
Příloha: PINEELE ya kawaida
Značka: PINEELE, značka společnosti ZHENGXI
Umbo: Všechny zabalené aina
Zhodnotil: Zheng Ji,Vedoucí elektroinženýr ve společnosti PINEELE
18+ acha zkušeností v oblasti konstrukce a testování rozváděčů vysokého napětí.
Matokeo yake: Duben 6, 2025
Machapisho kuhusu: Duben 6, 2025
Telefon E-mail WhatsApp
Na strankáchZN28A-12/630-20 Vakuový jistični kifaa kinachotegemewa sana na chenye ufanisi kilichoundwa kwa ajili ya matumizi ya ndani ya voltage ya kati, na voltage iliyokadiriwa ya 12kV na mzunguko wa 50Hz. ZN28A-12mfululizo unatii kiwango cha GB1984-89 na umeundwa ili kutoa ulinzi bora dhidi ya mizigo mingi, saketi fupi na hitilafu, kuhakikisha usalama na maisha marefu ya vifaa vilivyounganishwa.
Vipengele Muhimu vya Kivunja Mzunguko wa Utupu wa ZN28A-12/630-20
  • Jmenovité napětí:TheZN28A-12imeundwa kwa ajili ya voltage iliyokadiriwa ya 12kV, na kuifanya kufaa kwa matumizi ya voltage ya kati katika mifumo ya viwanda na gridi ya umeme.
  • Jmenovitý fahari: Inapatikana katika ukadiriaji mwingi wa sasa, ikijumuisha 630A, 1000A, 1250A, na 1600A, ili kukidhi mahitaji tofauti ya mzigo.
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker technical parameters and specifications
Vigezo vya Kiufundi vya ZN28A-12/630-20 Kivunja Mzunguko wa Utupu
Jedwali lifuatalo linatoa vigezo vya kina vya kiufundi kwaZN28A-12/630-20 Vakuový jistič:
HapanaKipengeeVitengoVigezo vya Kiufundi
1Jmenovité napětíkV12
2Jmenovitý fahariA630, 1000, 1250, 1600
3Iliyokadiriwa ya Sasa ya Kuvunja Mzunguko MfupikA20, 25, 31.5
4Iliyokadiriwa Mzunguko Mfupi Unaofunga SasakA50, 63, 80
5Kilele Kilichokadiriwa Kuhimili SasakA50, 63, 80
64s Iliyokadiriwa Mzunguko Mfupi Kuhimili SasakA20, 25, 31.5
7Kiwango cha Insulation
Mzunguko wa Nishati Kuhimili Voltage (Kabla/Baada ya Kukadiriwa Kukatika)kV42 (kuvunjika: 48)
Athari Kuhimili Voltage (Kabla/Baada ya Kuvunjika Iliyokadiriwa)kV75 (kuvunjika: 84)
8Mlolongo wa Uendeshaji uliokadiriwa75 (kuvunjika: 84)
9Mechanická životnostNyakati10,000
10Iliyokadiriwa Mzunguko Mfupi Saa za Mapumziko za SasaNyakati10,000
11Mfumo wa Uendeshaji Uliokadiriwa Kufunga Voltage (DC)V50
12Mbinu ya Uendeshaji Iliyokadiriwa Safari ya Sasa (DC)V110, 220
13Wasiliana na Kiharusimm110, 200
14Kusafiri kupita kiasi (Urefu wa Mfinyazo wa Majira ya Chini)mm11 ± 1
15Mgawanyiko wa Awamu ya Tatu na Funga Muda wa Kurukams3.5 ± 0.5
16Wasiliana na Wakati wa Kufunga Bouncems≤2
17Wastani wa Kasi ya Ufunguzim/s≤2
18Wastani wa Kasi ya Kufungam/s1.2 ± 0.2
19Wakati wa Ufunguzi (Kwenye Voltage ya Juu ya Uendeshaji)s0.6 ± 0.2
20Muda wa Kufungas≤0.05
21Upinzani Mkuu wa Kitanzi cha Kila AwamuμΩ≤0.08
22Anwani Zinazobadilika na Zilizotulia Zinaruhusiwa Vaa Unene Nyongezamm0.1
Ufungaji na Masharti ya Mazingira
Hapa kuna masharti ya uendeshaji yaliyopendekezwa kwaZN28A-12mzungukomwongozo wa mhalifu:
  • Okolní teplota: Kivunja kinaweza kufanya kazi ndani ya kiwango cha joto cha -30°C hadi +40°C.
  • Nadmořská výška: Inafaa kwa mitambo hadi mita 2000 kutoka usawa wa bahari.
  • Nguvu ya Mtetemo: Inaweza kufanya kazi katika maeneo yenye viwango vya mitetemo hadi 8.
  • Upeo wa Tofauti wa Joto la Kila Siku: Tofauti ya juu ya joto ya kila siku haipaswi kuzidi 25°C.
Maombi ya Kivunja Mzunguko wa Utupu wa ZN28A-12
Faida za Kutumia Kivunja Mzunguko wa Utupu wa ZN28A-12
Hitimisho
Související produkty
3.3kV Vacuum Contactor
3.3kV Vacuum Contactor
Zobrazit zaidi
Kidhibiti cha Utupu cha 3.3kV
11kV Vacuum Contactor
11kV Vacuum Contactor
Zobrazit zaidi
Kiunganishaji cha Utupu cha 11kV
Low Voltage Vacuum Contactor
Low Voltage Vacuum Contactor
Mawasiliano ya Utupu ya Voltage ya Chini
11kv vacuum circuit breaker
11kv vacuum circuit breaker
Kivunja mzunguko wa utupu wa kv 11
0-10V Current Transformer
0-10V Current Transformer
Kigeuzi cha Sasa cha 0-10V
Uzemňovací spínač 24 kV
Uzemňovací spínač 24 kV
Uzemňovací spínač 24 kV
12kV vnitřní vysokonapěťový spínací přístroj Uzemňovací spínač