Anza Hochspannungskomponenten Stromwandler LZZBJ4-35 Transfoma za Sasa za Voltage ya Juu
LZZBJ4-35 High Voltage Current Trans­formers
LZZBJ4-35 Transfoma za Sasa za Voltage ya Juu
Muundo: LZZBJ4-35
OEM- und ODM-Dienstleistungen: Verfügbar
Beifügung: PINEELE Kiwango
Alama: PINEELE, eine Marke von ZHENGXI
Fomu: Aina ya Alles verpackt
Bewerte von: Zheng Ji,Leitender Elektroingenieur bei PINEELE
Mehr als 18 Jahre Erfahrung in der Konstruktion und Prüfung von HV-Schaltanlagen.
Veröffentlicht am: Aprili 3, 2025
Zuletzt aktualisiert: Aprili 3, 2025
Telefon E-Mail WhatsApp
KufaLZZBJ4-35 juuMwongozo wa sasa wa VoltageKibadilishajini kibadilishaji cha epoxy resin-cast kilichofungwa kikamilifu kilichoundwa kwa matumizi ya nje katika mifumo ya nguvu na mzunguko uliokadiriwa wa50Hz au 60Hzna voltage iliyokadiriwa ya35 kVna chini. kupima nishati,kipimo cha sasanaulinzi wa relay, kutoa utendaji wa kuaminika katika aina mbalimbali za maombi ya umeme.
LZZBJ4-35
Vipengele muhimu vya LZZBJ4-35 Transformers ya Sasa
Technische Daten
KigezoSpezifikation
MfanoLZZBJ4-35
Nennfrequenz50Hz au 60Hz
Nennspannung35 kV na chini
Safu ya Msingi ya Sasa200-500A hadi 1600A
Sekondari Sasa5A au 1A (inaweza kubinafsishwa)
Darasa la Usahihi0.2, 0.5, 5P, 10P (kulingana na mahitaji ya programu)
Mzigo10VA hadi 30VA (inaweza kubinafsishwa)
Sanaa ya IsolierungEpoxy resin kutupwa, imefungwa kikamilifu
Nyenzo za MsingiAloi ya Crystallitic au karatasi za chuma za silicon
EinbauartNje, aina ya nguzo
Masafa ya Halijoto ya Mazingira-10°C hadi +40°C
Unyevu wa JamaaWastani wa kila siku ≤95%, wastani wa kila mwezi ≤90%
Nguvu ya Tetemeko la Ardhi≤8 digrii
Shinikizo la Mvuke UliojaaWastani wa kila siku ≤2.2kPa, wastani wa kila mwezi ≤1.8kPa
Höhenlage≤1000m (mahitaji maalum yanapatikana)
Einhaltung von NormanIEC 18521, GB12085-2006
Maombi ya LZZBJ4-35 Transformers ya Sasa
LZZBJ4-35 ni transfoma yenye matumizi mengi inayofaa kwa ajili ya mitambo ya nje katika mifumo ya nguvu ya 35kV.
Kwa nini Chagua Kibadilishaji cha Sasa cha LZZBJ4-35 cha Juu cha Voltage?
Miongozo ya Ufungaji na Mazingira
Kwa utendaji bora na maisha marefu, sasisha LZZBJ4-35 chini ya hali zifuatazo:
  • Kiwango cha Halijoto:Inafanya kazi kwa uaminifu kati ya-10°C na +40°C.
  • Upeo wa Mwinuko:Imeundwa kwa miinuko hadi1000m(chaguo maalum zinapatikana kwa miinuko ya juu).
KufaLZZBJ4-35 Transformer ya Sasa ya Voltage ya Juuni suluhisho la kiwango cha juu kwa matumizi ya nje katika mifumo ya nguvu ya 35kV.
Kwa maelezo zaidi au kuchunguza jinsi LZZBJ4-35 inaweza kukidhi mahitaji yako, wasiliana nasi leo!
Ähnliche Produkte
3,3kV Vakuumschütz
3,3kV Vakuumschütz
Jetzt ansehen
3,3kV Vakuumschütz
11kV Vakuumschütz
11kV Vakuumschütz
Jetzt ansehen
11kV Vakuumschütz
Niederspannungs-Vakuumschütz
Niederspannungs-Vakuumschütz
Niedersspannungs-Vakuumschütz
11kv Vakuum-Schutzschalter
11kv Vakuum-Schutzschalter
0-10V Stromwandler
0-10V Stromwandler
24kV-Erdungsschalter
24kV-Erdungsschalter
24kV-Erdungsschalter
12kV-Innen-Hochspannungs-Schaltanlage Erdungsschalter