Uwezo Hochspannungskomponenen Vakuum-Leistungsschalter Zn28a-12/630-20 Mvunjaji wa mzunguko wa utupu
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker
Zn28a-12/630-20 Mvunjaji wa mzunguko wa utupu
Modell: Zn28a-12
OEM- und odm-dienstleistungen: Verfügbar
Beifügung: Kiwango cha pineele
Marke: Pineele, Eine Marke von Zhengxi
Fomu: Alles Verpackt typ
Bewertet Von: Zheng ji.Leitender Elektroingenieur Bei Pineele
Mehr als 18 Jahre erfahrung katika der konstruktion und prüfung von hv-schaltanlagen.
Veröffentlicht am: Aprili 6, 2025
Zuletzt aktualiesiert: Aprili 6, 2025
Telefon E-Mail WhatsApp
KufaZn28a-12/630-20 Mvunjaji wa mzunguko wa utupuni kifaa cha kuaminika sana na bora iliyoundwa kwa matumizi ya ndani ya voltage ya kati, na voltage iliyokadiriwa ya 12KV na frequency ya 50Hz. Zn28a-12Mfululizo unaambatana na kiwango cha GB1984-89 na imeundwa kutoa kinga bora dhidi ya upakiaji, mizunguko fupi, na makosa, kuhakikisha usalama na maisha marefu ya vifaa vilivyounganika.
Vipengele muhimu vya ZN28A-12/630-20 Vuta Mzunguko wa Vuta
  • Nennstrom: Inapatikana katika makadirio mengi ya sasa, pamoja na 630A, 1000A, 1250A, na 1600A, kushughulikia mahitaji tofauti ya mzigo.
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker technical parameters and specifications
Vigezo vya kiufundi vya Zn28a-12/630-20 Vuta Mzunguko wa Vuta
HapanaArtikelVitengoVigezo vya kiufundi
1Nennspannungkv12
2NennstromA630, 1000, 1250, 1600
3Nenn-kurzschluss-auusschaltstromka20, 25, 31.5
4Ilikadiriwa kufunga mzunguko mfupi wa sasaka50, 63, 80
5Nennspitzenstrombelastbarkeitka50, 63, 80
6.4S ilikadiriwa mzunguko mfupi kuhimili sasaka20, 25, 31.5
7Kiwango cha insulation kilichokadiriwa
Frequency ya nguvu inahimili voltage (kabla/baada ya kukadiriwa kuvunja)kv42 (Fracture: 48)
Athari inahimili voltage (kabla/baada ya kukadiriwa kuvunja)kv75 (Fracture: 84)
8Mlolongo wa operesheni iliyokadiriwa75 (Fracture: 84)
9Mechanische LebensdauerZeiten10,000
10Ilikadiriwa mzunguko mfupi wa sasa wa kuvunjaZeiten10,000
11Utaratibu wa Uendeshaji uliokadiriwa Voltage ya kufunga (DC)V50
12Utaratibu wa Uendeshaji wa safari ya sasa (DC)V110, 220
13.Wasiliana na kiharusimm110, 200
14Overtravel (wasiliana na urefu wa compression ya chemchemi)mm11 ± 1
15Mgawanyiko wa awamu tatu na wakati wa kufungaMS3.5 ± 0.5
16Wasiliana na wakati wa kufungaMS≤2
17Kasi ya wastani ya ufunguzim/s≤2
18Kasi ya wastani ya kufungam/s1.2 ± 0.2
19.Wakati wa ufunguzi (kwa voltage ya juu zaidi)s0.6 ± 0.2
20Wakati wa kufungas≤0.05
21Upinzani kuu wa kitanzi cha kila awamuμΩ≤0.08
22Mawasiliano ya nguvu na tuli inayoruhusiwa kuvaa unene wa jumlamm0.1
Ufungaji na hali ya mazingira
Hapa kuna hali zilizopendekezwa za kufanya kazi kwaZn28a-12mzungukoMwongozo wa Breaker:
  • Höhenlage: Inafaa kwa mitambo hadi mita 2000 juu ya usawa wa bahari.
Maombi ya mvunjaji wa mzunguko wa Zn28a-12
Manufaa ya kutumia ZN28A-12 Vuta Mzunguko wa Vuta
Schlussfolgerung
Ähnliche produkte
3,3kV Vakuumschütz
3,3kV Vakuumschütz
Jetzt Ansehen
11kV Vakuumschütz
11kV Vakuumschütz
Jetzt Ansehen
Niederspannungs-Vakuumschütz
Niederspannungs-Vakuumschütz
11kv Vakuum-Schutzschalter
11kv Vakuum-Schutzschalter
0-10V Stromwandler
0-10V Stromwandler
24kV-Erdungsschalter
24kV-Erdungsschalter
12kV-Innen-Hochspannungs-Schaltanlage Erdungsschalter