FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch
FKN12-12rd High voltage mzigo wa mapumziko ya mapumziko
Mfano: Fkn12-12rd
Layanan Oem Dan Odm: Tersedia
Kandang: Standar Pineele
Merek: Pineele, Merek di Bawah Zhengxi
Formulir: TIPE Semua Paket
Ditinjau oleh: Zheng ji.INSINYUR LISTRIK Senior Di Pineele
18+ Tahun Pengalaman Dalam Desain & Pengujian switchgear HV.
DITERBITKAN PADA: 2 Aprili 2025
Terakhir diperbarui: 2 Aprili 2025
Telepon Email WhatsApp
FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch installed in a substation
Je! FKN12-12rd High Voltage Load Switch?
FKN12-12RD ni swichi kubwa ya mapumziko ya mzigo wa voltage iliyojengwa kwa mifumo 12kv na frequency 50Hz.
Kwa nini uchague FKN12-12rd High Voltage Load Break switch?
Kwa hivyo, ni nini mpango mkubwa na swichi hii?
Close-up of FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch design and components
Vipengele muhimu vya FKN12-12rd High Voltage Load Break switch
  • Jenga la kudumu:Iliyoundwa kwa matumizi ya muda mrefu katika mazingira magumu ya ndani.
Uainishaji wa kiufundi wa kubadili kwa FKN12-12rd juu ya voltage ya mapumziko
Wacha tuingie kwenye nitty-gritty.
ParametaNilai
Tegangan Pengenal12 kV
Frekuensi Yang Dinilai50 Hz
Nilai Saat Ini630 a
Ilikadiriwa Kuvunja Mzunguko mfupi (na fuse)31.5 ka
Ilikadiriwa kuhimili sasa20 ka (4s)
Kehidupan MekanisOperesheni 2000
Utaratibu wa kufanya kaziKuendeshwa na chemchemi (mwongozo au motor)
Aina ya joto iliyoko-25 ° C hadi +40 ° C.
Kikomo cha urefu≤ 1000 m
Unyevu wa jamaaAVG ya kila siku.
Je! Unaweza kutumia wapi FKN12-12rd High Voltage Load Break switch?
Kubadilisha hii ni workhorse halisi, inang'aa katika kila aina ya usanidi.
FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch in a ring network system
Jinsi ya kufunga na kudumisha FKN12-12rd
Kuweka FKN12-12rd ni sawa moja kwa moja.
Kwa nini ni uwekezaji mzuri
Mawazo ya Mwisho kwenye FKN12-12rd High Voltage Load Break switch
Produk Terkait
Kontaktor Vakum 3.3kV
Kontaktor Vakum 3.3kV
Lihat Sekarang
Kontaktor Vakum 11kV
Kontaktor Vakum 11kV
Lihat Sekarang
Kontaktor Vakum Tegangan Rendah
Pemutus sirkuit vakum 11kv
Pemutus sirkuit vakum 11kv
Trafo Arus 0-10V
Trafo Arus 0-10V
Sakelar Pembumian 24kV
Sakelar Pembumian 24kV
Sakelar Pembumian Switchgear Tegangan Tinggi Dalam Ruangan 12kV