Beranda Komponen Tegangan Tinggi Pemutus Sirkuit Vakum Pemutus Sirkuit Vakum Zn28a-12/630-20
Pemutus Sirkuit Vakum ZN28A-12/630-20
Mfano: Zn28a-12
Layanan Oem Dan Odm: Tersedia
Kandang: Standar Pineele
Merek: Pineele, Merek di Bawah Zhengxi
Formulir: TIPE Semua Paket
Ditinjau oleh: Zheng ji.INSINYUR LISTRIK Senior Di Pineele
18+ Tahun Pengalaman Dalam Desain & Pengujian switchgear HV.
DITERBITKAN PADA: 6 Aprili 2025
Terakhir diperbarui: 6 Aprili 2025
Telepon Email WhatsApp
Pemutus Sirkuit Vakum Zn28a-12/630-20ni kifaa cha kuaminika sana na bora iliyoundwa kwa matumizi ya ndani ya voltage ya kati, na voltage iliyokadiriwa ya 12KV na frequency ya 50Hz. Zn28a-12Mfululizo unaambatana na kiwango cha GB1984-89 na imeundwa kutoa kinga bora dhidi ya upakiaji, mizunguko fupi, na makosa, kuhakikisha usalama na maisha marefu ya vifaa vilivyounganika.
Vipengele muhimu vya ZN28A-12/630-20 Vuta Mzunguko wa Vuta
  • Nilai Saat Ini: Inapatikana katika makadirio mengi ya sasa, pamoja na 630A, 1000A, 1250A, na 1600A, kushughulikia mahitaji tofauti ya mzigo.
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker technical parameters and specifications
Vigezo vya kiufundi vya Zn28a-12/630-20 Vuta Mzunguko wa Vuta
Jedwali lifuatalo hutoa vigezo vya kiufundi vya kina kwaPemutus Sirkuit Vakum Zn28a-12/630-20:
HapanaBidhaaVitengoVigezo vya kiufundi
1Tegangan Pengenalkv12
2Nilai Saat IniA630, 1000, 1250, 1600
3Ilikadiriwa kuvunjika kwa mzunguko wa sasaka20, 25, 31.5
4Ilikadiriwa kufungwa kwa mzunguko mfupi wa sasaka50, 63, 80
5Kilichokadiriwa kilele cha kuhimili sasaka50, 63, 80
6.4S ilikadiriwa mzunguko mfupi kuhimili sasaka20, 25, 31.5
7Kiwango cha insulation kilichokadiriwa
Frequency ya nguvu inahimili voltage (kabla/baada ya kukadiriwa kuvunja)kv42 (Fracture: 48)
Athari inahimili voltage (kabla/baada ya kukadiriwa kuvunja)kv75 (Fracture: 84)
8Mlolongo wa operesheni iliyokadiriwa75 (Fracture: 84)
9Kehidupan MekanisNyakati10,000
10Ilikadiriwa mzunguko mfupi wa sasa wa kuvunjaNyakati10,000
11Utaratibu wa Uendeshaji uliokadiriwa Voltage ya kufunga (DC)V50
12Utaratibu wa Uendeshaji wa safari ya sasa (DC)V110, 220
13.Wasiliana na kiharusimm110, 200
14Overtravel (wasiliana na urefu wa compression ya chemchemi)mm11 ± 1
15Mgawanyiko wa awamu tatu na wakati wa kufungaMS3.5 ± 0.5
16Wasiliana na wakati wa kufungaMS≤2
17Kasi ya wastani ya ufunguzim/s≤2
18Kasi ya wastani ya kufungam/s1.2 ± 0.2
19.Wakati wa ufunguzi (kwa voltage ya juu zaidi)s0.6 ± 0.2
20Wakati wa kufungas≤0.05
21Upinzani kuu wa kitanzi cha kila awamuμΩ≤0.08
22Mawasiliano ya nguvu na tuli inayoruhusiwa kuvaa unene wa jumlamm0.1
Ufungaji na hali ya mazingira
Hapa kuna hali zilizopendekezwa za kufanya kazi kwaZn28a-12mzungukoMwongozo wa Breaker:
  • Suhu Sekitar: Mvunjaji anaweza kufanya kazi ndani ya kiwango cha joto cha -30 ° C hadi +40 ° C.
  • Ketinggian: Inafaa kwa mitambo hadi mita 2000 juu ya usawa wa bahari.
Maombi ya mvunjaji wa mzunguko wa Zn28a-12
Manufaa ya kutumia ZN28A-12 Vuta Mzunguko wa Vuta
Kesimpulan
Produk Terkait
Kontaktor Vakum 3.3kV
Kontaktor Vakum 3.3kV
Lihat Sekarang
Kontaktor Vakum 11kV
Kontaktor Vakum 11kV
Lihat Sekarang
Kontaktor Vakum Tegangan Rendah
Pemutus sirkuit vakum 11kv
Pemutus sirkuit vakum 11kv
Trafo Arus 0-10V
Trafo Arus 0-10V
Sakelar Pembumian 24kV
Sakelar Pembumian 24kV
Sakelar Pembumian Switchgear Tegangan Tinggi Dalam Ruangan 12kV