FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch
FKN12-12RD Swichi ya Kuvunja Mzigo wa Voltage ya Juu
Muundo: FKN12-12RD
Ufungaji wa OEM na ODM: Доступно
Вольєр: Стандарт PINEELE
Бренд: PINEELE, бренд під маркою ZHENGXI
Picha: Повністю упакований тип
Imekaguliwa na: Чжен Цзі,Старший інженер-електрик kwenye PINEELE
Watu 18 walifanya kazi kwa bidii na kuathiri vyema maisha ya watu wengine.
Maelezo kwa: Tarehe 2, 2025
Maelezo ya kina: Tarehe 2, 2025
Телефон Електронна пошта WhatsApp
FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch installed in a substation
Je, Swichi ya Kuvunja Mzigo wa Voltage ya Juu ya FKN12-12RD ni nini?
FKN12-12RD ni swichi ya kuvunja mzigo wa voltage ya juu iliyojengwa kwa mifumo ya 12kV yenye mzunguko wa 50Hz.
Kwa nini uchague Kibadilishaji cha FKN12-12RD cha Upakiaji wa Voltage ya Juu?
Kwa hivyo, ni nini shida kubwa na swichi hii?
Close-up of FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch design and components
Makala Muhimu ya FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch
  • Muundo wa kudumu:Imeundwa kwa matumizi ya muda mrefu katika mazingira magumu ya ndani.
Maelezo ya Kiufundi ya Switch FKN12-12RD High Voltage Load Break
Hebu tuingie kwenye nitty-gritty.
ПараметрЗначення
Номінальна напруга12 kV
Номінальна частота50 Hz
Номінальний струм630 A
Iliyokadiriwa ya Sasa ya Kuvunjika kwa Mzunguko Mfupi (yenye Fuse)31.5 kA
Iliyokadiriwa kwa Muda Mfupi Kuhimili Sasa20 kA (sekunde 4)
Механічне життяOperesheni 2000
Механізм роботиInaendeshwa na Spring (Mwongozo au Motorized)
Safu ya Halijoto ya Mazingirakatika -25°C hadi +40°C