Головна " Вакуумний Вакуумний вимикач ZN28A-12/630-20
Модель: Zn28a-12
Послуг xem т Odm: Доступно
Волєєр: Pineele
Бренд: Pineele, бренд під маркою zhengxi
Форма: Повністю упакований т
Сфера застосування: "
Iliyopitiwa na: Чжен цзі.Старший інженер-еектрик в Pineele
Опублікований на: 6 кііня 2025 року
Телефон Електронна пошта WhatsApp
У "theВакуумний вимикач ZN28A-12/630-20ni kifaa cha kuaminika sana na bora iliyoundwa kwa matumizi ya ndani ya voltage ya kati, na voltage iliyokadiriwa ya 12KV na frequency ya 50Hz. Zn28a-12Mfululizo unaambatana na kiwango cha GB1984-89 na imeundwa kutoa kinga bora dhidi ya upakiaji, mizunguko fupi, na makosa, kuhakikisha usalama na maisha marefu ya vifaa vilivyounganika.
Vipengele muhimu vya ZN28A-12/630-20 Vuta Mzunguko wa Vuta
  • Номінальний струм: Inapatikana katika makadirio mengi ya sasa, pamoja na 630A, 1000A, 1250A, na 1600A, kushughulikia mahitaji tofauti ya mzigo.
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker technical parameters and specifications
Vigezo vya kiufundi vya Zn28A-12/630-20 Vuta Mzunguko wa Vuta