Trang chủ Vysokonapěťové Komponenty Svodič Přepětí ARBRETER SURGE cao áp HY10WZ-108
HY10WZ-108 High Voltage Surge Arrester
ARBRETER SURGE cao áp HY10WZ-108
Người mẫu: HY10WZ-108
Služby OEM A ODM: Dostupné na
Příloha: Pineele tiêu chuẩn
Značka: Pineele, Značka Společnosti Zhengxi
Forma: Všechny Zabalené Typy
Zhodnotil: Zheng JiThìVedoucí elektroinženýr ve společnosti pineele
18+ hãy để Zkušeností v oblasti konstrukce một testování rozváděčů vysokého napětí.
Zveřejněno dne: Duben 2, 2025
Poslední aktualizace: Duben 2, 2025
Telefon E-mail WhatsApp
Giới thiệu về bộ khởi động tăng áp điện áp cao
HY10WZ-108  Surge Arrester
Các tính năng của ARBRETER SURGE cao áp HY10WZ-108
  • Nhỏ gọn và nhẹ: Được thiết kế để dễ dàng cài đặt và bảo trì.
Technické SPENIFIKACE
Tham sốSPENFIKACE
Người mẫuHY10WZ-108
JMenovité Napětí10kV
Điện áp hoạt động liên tục tối đa (MCOV)8.4kv
Dòng chảy danh nghĩa10KA
Dòng chảy tối đa100KA
Rò rỉ dòng điện<20μa
Vật liệu nhà ởCao su polymer/silicon
Cấp độ bảo vệIP67
Phạm vi nhiệt độ hoạt động-40 ° C đến 85 ° C.
Ứng dụng của ARBRETER SURGE cao áp HY10WZ-108
  • Trạm biến áp điện: Đảm bảo bảo vệ máy biến áp và thiết bị đóng cắt.
  • Đường truyền trên cao: Ngăn chặn thiệt hại cách nhiệt do sét tăng.
  • Phân phối năng lượng công nghiệp: Cung cấp sự ổn định và bảo vệ trong các mạng điện áp cao.
Často Kladené Otázky (Câu hỏi thường gặp)
Mục đích của một bộ điều khiển tăng điện áp cao là gì?
Làm thế nào là ARBRETER SURGE HY10WZ-108 được cài đặt?
Tăng áp điện áp cao kéo dài bao lâu?
Đối với các câu hỏi hoặc đặt hàng, liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay!
Související produkty
3.3kV Vacuum Contactor
3.3kV Vacuum Contactor
Zobrazit Nyní
3,3kV Contable Contactor
11kV Vacuum Contactor
11kV Vacuum Contactor
Zobrazit Nyní
Contactor chân không 11kV
Low Voltage Vacuum Contactor
Low Voltage Vacuum Contactor
Công cụ tiếp xúc chân không điện áp thấp
11kv vacuum circuit breaker
11kv vacuum circuit breaker
Bộ ngắt mạch chân không 11kV
0-10V Current Transformer
0-10V Current Transformer
Máy biến áp 0-10V hiện tại
Uzemňovací spínač 24 kV
Uzemňovací spínač 24 kV
Uzemňovací Spína 24 kV
12kV vnitřní vysokonapěťový spínací přístroj Uzemňovací spínač