Trang chủ Vysokonapěťové Komponenty Vakuový Jistič Zn28a-12/630-20 Vakuový Jistič
ZN28A-12/630-20 Vakuový jistič
ZN28A-12/630-20 Vakuový jistič
Zn28a-12/630-20 Vakuový Jistič
Người mẫu: Zn28a-12
Služby OEM A ODM: Dostupné na
Příloha: Pineele tiêu chuẩn
Značka: Pineele, Značka Společnosti Zhengxi
Forma: Všechny Zabalené Typy
Zhodnotil: Zheng JiThìVedoucí elektroinženýr ve společnosti pineele
18+ hãy để Zkušeností v oblasti konstrukce một testování rozváděčů vysokého napětí.
Zveřejněno dne: Duben 6, 2025
Poslední aktualizace: Duben 6, 2025
Telefon E-mail WhatsApp
Na StránkáchZn28a-12/630-20 Vakuový Jističlà một thiết bị có độ tin cậy cao và hiệu quả được thiết kế cho các ứng dụng trong nhà điện áp trung bình, với điện áp định mức 12kV và tần số 50Hz. Zn28a-12Sê-ri tuân thủ tiêu chuẩn GB1984-89 và được thiết kế để cung cấp sự bảo vệ tối ưu chống lại quá tải, mạch ngắn và lỗi, đảm bảo sự an toàn và tuổi thọ của thiết bị được kết nối.
Các tính năng chính của bộ ngắt mạch chân không ZN28A-12/630-20
  • JMenovité Napětí: TheZn28a-12được thiết kế cho điện áp định mức 12kV, làm cho nó phù hợp cho các ứng dụng điện áp trung bình trong các hệ thống lưới điện công nghiệp và năng lượng.
  • Jmenovitý tự hào: Có sẵn trong nhiều xếp hạng hiện tại, bao gồm 630A, 1000A, 1250A và 1600A, để đáp ứng các yêu cầu tải khác nhau.
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker technical parameters and specifications
Các thông số kỹ thuật của bộ ngắt mạch chân không ZN28A-12/630-20
Bảng sau đây cung cấp các tham số kỹ thuật chi tiết choZn28a-12/630-20 Vakuový Jistič:
KHÔNGMụcĐơn vịThông số kỹ thuật
1JMenovité NapětíKV12
2Jmenovitý tự hàoMỘT630, 1000, 1250, 1600
3Xếp hạng ngắn mạch ngắn mạchKa20, 25, 31.5
4Dòng điện đóng ngắn mạch được xếp hạngKa50, 63, 80
5Đỉnh định mức chịu được dòng điệnKa50, 63, 80
64S được xếp hạng ngắn mạch chịu được dòng điệnKa20, 25, 31.5
7Mức cách nhiệt định mức
Tần số điện chịu chịu được điện áp (trước/sau khi phá vỡ định mức)KV42 (gãy xương: 48)
Tác động chịu được điện áp (trước/sau khi phá vỡ định mức)KV75 (gãy xương: 84)
8Trình tự hoạt động định mức75 (gãy xương: 84)
9Cơ học životnostThời gian10.000
10Xếp hạng ngắn mạch thời gian phá vỡThời gian10.000
11Cơ chế vận hành đánh giá điện áp đóng (DC)V50
12Cơ chế hoạt động Xếp hạng Trip Dòng điện (DC)V110, 220
13Liên hệ đột quỵmm110, 200
14Overtravel (liên hệ với chiều dài nén lò xo)mm11 ± 1
15Thời gian chia ba pha và kết thúc thời gian nảybệnh đa xơ cứng3,5 ± 0,5
16Liên hệ thời gian kết thúc thời gian nảybệnh đa xơ cứng2
17Tốc độ mở trung bìnhbệnh đa xơ cứng2
18Tốc độ đóng trung bìnhbệnh đa xơ cứng1,2 ± 0,2
19Thời gian mở cửa (ở điện áp hoạt động cao nhất)S0,6 ± 0,2
20Thời gian đóng cửaS≤0,05
21Điện trở vòng chính của từng pha.≤0,08
22Các tiếp xúc động và tĩnh cho phép độ dày tích lũymm0,1
Cài đặt và điều kiện môi trường
Dưới đây là các điều kiện hoạt động được đề xuất choZn28a-12MạchHướng dẫn phá vỡ:
  • Okolní Teplota: Bộ ngắt có thể hoạt động trong phạm vi nhiệt độ từ -30 ° C đến +40 ° C.
  • Nadmořská Výška: Thích hợp để cài đặt lên đến 2000 mét so với mực nước biển.
  • Áp lực gió: Có thể chịu được áp lực gió lên tới 700Pa (với tốc độ gió khô tương ứng là 34m/s).
  • Cường độ địa chấn: Có thể hoạt động trong các khu vực có mức cường độ địa chấn lên đến 8.
Các ứng dụng của bộ ngắt mạch chân không ZN28A-12
Ưu điểm của việc sử dụng bộ ngắt mạch chân không ZN28A-12
Phần kết luận
Související produkty
3.3kV Vacuum Contactor
3.3kV Vacuum Contactor
Zobrazit Nyní
3,3kV Contable Contactor
11kV Vacuum Contactor
11kV Vacuum Contactor
Zobrazit Nyní
Contactor chân không 11kV
Low Voltage Vacuum Contactor
Low Voltage Vacuum Contactor
Công cụ tiếp xúc chân không điện áp thấp
11kv vacuum circuit breaker
11kv vacuum circuit breaker
Bộ ngắt mạch chân không 11kV
0-10V Current Transformer
0-10V Current Transformer
Máy biến áp 0-10V hiện tại
Uzemňovací spínač 24 kV
Uzemňovací spínač 24 kV
Uzemňovací Spína 24 kV
12kV vnitřní vysokonapěťový spínací přístroj Uzemňovací spínač