ZN28A-12/630-20 Interruptor automático de vacío
Modelo: Zn28a-12
Servicios oem y odm: Có thể giải tán
Recinto: Norma Pineele
Marca: Pineele, Una Marca de Zhengxi
Forma: TODO Empaquetado Tipo
Revisado por: Zheng JiThìIngeniero Eléctros cao cấp en pineele
Más de 18 Años de Experencia en Diseño y Pruebas de Aparamenta de Alta Tensión.
Publicado en: 6 de Abril de 2025
Última actionización: 6 de Abril de 2025
Teléfono Correo electrónico WhatsApp
EnZn28a-12/630-20 Interruptor Automático de Vacíolà một thiết bị có độ tin cậy cao và hiệu quả được thiết kế cho các ứng dụng trong nhà điện áp trung bình, với điện áp định mức 12kV và tần số 50Hz. Zn28a-12Sê-ri tuân thủ tiêu chuẩn GB1984-89 và được thiết kế để cung cấp sự bảo vệ tối ưu chống lại quá tải, mạch ngắn và lỗi, đảm bảo sự an toàn và tuổi thọ của thiết bị được kết nối.
Các tính năng chính của bộ ngắt mạch chân không ZN28A-12/630-20
  • Tensión danh nghĩa: TheZn28a-12được thiết kế cho điện áp định mức 12kV, làm cho nó phù hợp cho các ứng dụng điện áp trung bình trong các hệ thống lưới điện công nghiệp và năng lượng.
  • Corriente danh nghĩa: Có sẵn trong nhiều xếp hạng hiện tại, bao gồm 630A, 1000A, 1250A và 1600A, để đáp ứng các yêu cầu tải khác nhau.
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker technical parameters and specifications
Các thông số kỹ thuật của bộ ngắt mạch chân không ZN28A-12/630-20
KHÔNGArtículoĐơn vịThông số kỹ thuật
1Tensión danh nghĩaKV12
2Corriente danh nghĩaMỘT630, 1000, 1250, 1600
3Corride danh nghĩa de corte en cortocircuitoKa20, 25, 31.5
4Dòng điện đóng ngắn mạch được xếp hạngKa50, 63, 80
5Corriente danh nghĩa de pico soportadaKa50, 63, 80
64S được xếp hạng ngắn mạch chịu được dòng điệnKa20, 25, 31.5
7Mức cách nhiệt định mức
Tần số điện chịu chịu được điện áp (trước/sau khi phá vỡ định mức)KV42 (gãy xương: 48)
Tác động chịu được điện áp (trước/sau khi phá vỡ định mức)KV75 (gãy xương: 84)
8Trình tự hoạt động định mức75 (gãy xương: 84)
9Vida MecánicaThời gian10.000
10Xếp hạng ngắn mạch thời gian phá vỡThời gian10.000
11Operating Mechanism Rated Closing Voltage (DC)V50
12Cơ chế hoạt động Xếp hạng Trip Dòng điện (DC)V110, 220
13Liên hệ đột quỵmm110, 200
14Overtravel (liên hệ với chiều dài nén lò xo)mm11 ± 1
15Thời gian chia ba pha và kết thúc thời gian nảybệnh đa xơ cứng3,5 ± 0,5
16Liên hệ thời gian kết thúc thời gian nảybệnh đa xơ cứng2
17Tốc độ mở trung bìnhbệnh đa xơ cứng2
18Tốc độ đóng trung bìnhbệnh đa xơ cứng1,2 ± 0,2
19Thời gian mở cửa (ở điện áp hoạt động cao nhất)S0,6 ± 0,2
20Thời gian đóng cửaS≤0,05
21Điện trở vòng chính của từng pha.≤0,08
22Các tiếp xúc động và tĩnh cho phép độ dày tích lũymm0,1
Cài đặt và điều kiện môi trường
Dưới đây là các điều kiện hoạt động được đề xuất choZn28a-12MạchGuía del Disyuntor:
  • Độ cao: Thích hợp để cài đặt lên đến 2000 mét so với mực nước biển.
  • Áp lực gió: Có thể chịu được áp lực gió lên tới 700Pa (với tốc độ gió khô tương ứng là 34m/s).
  • Cường độ địa chấn: Có thể hoạt động trong các khu vực có mức cường độ địa chấn lên đến 8.
Các ứng dụng của bộ ngắt mạch chân không ZN28A-12
Ưu điểm của việc sử dụng bộ ngắt mạch chân không ZN28A-12
Phần kết luận
Sản phẩm Relacionados
Contactor de vacío de 3,3 kV
Contactor de vacío de 3,3 kV
Ver ahora
Contactor de vacío de 3,3 kV
Contactor de vacío de 11 kV
Contactor de vacío de 11 kV
Ver ahora
Contactor de vacío de 11 kV
Contactor de vacío de baja tensión
disyuntor de vacío de 11 kv
disyuntor de vacío de 11 kv
Transformador de corriente 0-10V
Interruptor de puesta a tierra de 24 kV
Người ngắt lời
Interruptor de puesta a tierra de alta tensión 12kV para interiores