홈 고전압 진공 회로 Bộ ngắt mạch chân không ZN28A-12/630-20
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker
모델: Zn28a-12
OEM 및 ODM 서비스: 사용
인클로저: 파인엘
브랜드: Zhengxi 산하, Pineele
양식: 전체 패키지
검토자: Zheng JiThì파인엘의 선임 전기
게시된 날짜: 4 월 6, 2025
전화 이메일 WhatsApp
그리고Bộ ngắt mạch chân không ZN28A-12/630-20là một thiết bị có độ tin cậy cao và hiệu quả được thiết kế cho các ứng dụng trong nhà điện áp trung bình, với điện áp định mức 12kV và tần số 50Hz. Zn28a-12Sê-ri tuân thủ tiêu chuẩn GB1984-89 và được thiết kế để cung cấp sự bảo vệ tối ưu chống lại quá tải, mạch ngắn và lỗi, đảm bảo sự an toàn và tuổi thọ của thiết bị được kết nối.
Các tính năng chính của bộ ngắt mạch chân không ZN28A-12/630-20
  • 정격: TheZn28a-12được thiết kế cho điện áp định mức 12kV, làm cho nó phù hợp cho các ứng dụng điện áp trung bình trong các hệ thống lưới điện công nghiệp và năng lượng.
  • Xếp hạng hiện tại: Có sẵn trong nhiều xếp hạng hiện tại, bao gồm 630A, 1000A, 1250A và 1600A, để đáp ứng các yêu cầu tải khác nhau.
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker technical parameters and specifications
Các thông số kỹ thuật của bộ ngắt mạch chân không ZN28A-12/630-20
Bảng sau đây cung cấp các tham số kỹ thuật chi tiết choBộ ngắt mạch chân không ZN28A-12/630-20:
KHÔNGMụcĐơn vị기술
1정격KV12
2Xếp hạng hiện tạiMỘT630, 1000, 1250, 1600
3Xếp hạng ngắn mạch ngắn mạchKa20, 25, 31.5
4Dòng điện đóng ngắn mạch được xếp hạngKa50, 63, 80
5Đỉnh định mức chịu được dòng điệnKa50, 63, 80
64S được xếp hạng ngắn mạch chịu được dòng điệnKa20, 25, 31.5
7Mức cách nhiệt định mức
Tần số điện chịu chịu được điện áp (trước/sau khi phá vỡ định mức)KV42 (gãy xương: 48)
Tác động chịu được điện áp (trước/sau khi phá vỡ định mức)KV75 (gãy xương: 84)
8Trình tự hoạt động định mức75 (gãy xương: 84)
9Cuộc sống cơ họcThời gian10.000
10Xếp hạng ngắn mạch thời gian phá vỡThời gian10.000
11Cơ chế vận hành đánh giá điện áp đóng (DC)V50
12Cơ chế hoạt động Xếp hạng Trip Dòng điện (DC)V110, 220
13Liên hệ đột quỵmm110, 200
14Overtravel (liên hệ với chiều dài nén lò xo)mm11 ± 1
15Thời gian chia ba pha và kết thúc thời gian nảybệnh đa xơ cứng3,5 ± 0,5
16Liên hệ thời gian kết thúc thời gian nảybệnh đa xơ cứng2
17Tốc độ mở trung bìnhbệnh đa xơ cứng2
18Tốc độ đóng trung bìnhbệnh đa xơ cứng1,2 ± 0,2
19Thời gian mở cửa (ở điện áp hoạt động cao nhất)S0,6 ± 0,2
20Thời gian đóng cửaS≤0,05
21Điện trở vòng chính của từng pha.≤0,08
22Các tiếp xúc động và tĩnh cho phép độ dày tích lũymm0,1
Cài đặt và điều kiện môi trường
Dưới đây là các điều kiện hoạt động được đề xuất choZn28a-12MạchHướng dẫn phá vỡ:
  • Nhiệt độ môi trường: Bộ ngắt có thể hoạt động trong phạm vi nhiệt độ từ -30 ° C đến +40 ° C.
  • Độ cao: Thích hợp để cài đặt lên đến 2000 mét so với mực nước biển.
  • Áp lực gió: Có thể chịu được áp lực gió lên tới 700Pa (với tốc độ gió khô tương ứng là 34m/s).
  • Cường độ địa chấn: Có thể hoạt động trong các khu vực có mức cường độ địa chấn lên đến 8.
Các ứng dụng của bộ ngắt mạch chân không ZN28A-12
Ưu điểm của việc sử dụng bộ ngắt mạch chân không ZN28A-12
Phần kết luận
관련
3.3kV Vacuum Contactor
3.3kV Vacuum Contactor
지금
3,3kV Contable Contactor
11kV Vacuum Contactor
11kV Vacuum Contactor
지금
Contactor chân không 11kV
Low Voltage Vacuum Contactor
Low Voltage Vacuum Contactor
Công cụ tiếp xúc chân không điện áp thấp
11kv vacuum circuit breaker
11kv vacuum circuit breaker
Bộ ngắt mạch chân không 11kV
0-10V Current Transformer
0-10V Current Transformer
Máy biến áp 0-10V hiện tại
24kV Earthing Switch
24kV Earthing Switch
Công tắc tiếp đất 24kV
12kV Indoor High Voltage Switchgear Earthing Switch
Công tắc nối đất đóng công tắc điện áp cao 12kV trong nhà