FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch
FKN12-12rd switsh toriad llwyth foltedd uchel
Modelo: Fkn12-12rd
Serviços de oem e odm: Disponível
Anexo: Padrão pineele
MARCA: Pineele, Uma Marca da Zhengxi
Formulário: Tipo de embaagem completa
Avaliado por: Zheng ji,Engenheiro elétrico sênor na pineele
Mais de 18 anos de arbrofolcia em projetos e testes de painéis de dosbarthuição de alta tensão.
Publicado EM: Abril 2, 2025
Última atualização: Abril 2, 2025
Telefone E-mail WhatsApp
FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch installed in a substation
Beth yw'r switsh torri llwyth foltedd uchel FKN12-12rd?
Mae'r FKN12-12RD yn switsh torri llwyth foltedd uchel wedi'i adeiladu ar gyfer systemau 12kV gydag amledd 50Hz.
Pam dewis y switsh torri llwyth foltedd uchel FKN12-12rd?
Felly, beth yw'r fargen fawr gyda'r switsh hwn?
Close-up of FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch design and components
Nodweddion allweddol y switsh toriad llwyth foltedd uchel FKN12-12rd
  • Adeiladu Gwydn:Wedi'i gynllunio i'w ddefnyddio yn y tymor hir mewn amgylcheddau dan do anodd.
Manylebau technegol y switsh torri llwyth foltedd uchel fkn12-12rd
Gadewch i ni fynd i mewn i'r nitty-gritty.
ParâmetroGwerthfawrogwch
Enwol tensão12 kv
Freequência Enwol50 Hz
Enwol corrente630 a
Cerrynt torri cylched byr wedi'i raddio (gyda ffiws)31.5 ka
Graddio amser byr yn gwrthsefyll cerrynt20 ka (4s)
Vida mecânica2000 Gweithrediadau
Mecanwaith gweithreduA weithredir gan y gwanwyn (â llaw neu fodur)
Ambaica de tempaturura ambostura-25 ° C i +40 ° C.
Terfyn Uchder≤ 1000 m
Umidade perthnaseddAVG dyddiol.
Ble allwch chi ddefnyddio switsh torri llwyth foltedd uchel FKN12-12rd?
Mae'r switsh hwn yn geffyl gwaith go iawn, yn disgleirio ym mhob math o setups.
FKN12-12RD High Voltage Load Break Switch in a ring network system
Sut i osod a chynnal y fkn12-12rd
Mae sefydlu'r FKN12-12rd yn eithaf syml.
Pam ei fod yn fuddsoddiad craff
Meddyliau terfynol ar y switsh toriad llwyth foltedd uchel fkn12-12rd
Relacionados produtos
Contator a vácuo de 3,3kV
Contator a vácuo de 3,3kV
Veja agora
Contator a vácuo de 11kV
Contator a vácuo de 11kV
Veja agora
Contator de vácuo de baixa tensão
Disjuntor a vácuo de 11kv
Disjuntor a vácuo de 11kv
Transformador de corrente 0-10V
Chave de aterramento de 24kV
Chave de aterramento de 24kV
Chave de atterramento de 24kv
Interruptor de aterramento de painel de alta tensão interno de 12kV