Início Componentes de alta tensão Disjuntor a vácuo Torri Cylchdaith Gwactod ZN28A-12/630-20
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker
Torri Cylchdaith Gwactod ZN28A-12/630-20
Modelo: ZN28A-12
Serviços de oem e odm: Disponível
Anexo: Padrão pineele
MARCA: Pineele, Uma Marca da Zhengxi
Formulário: Tipo de embaagem completa
Avaliado por: Zheng ji,Engenheiro elétrico sênor na pineele
Mais de 18 anos de arbrofolcia em projetos e testes de painéis de dosbarthuição de alta tensão.
Publicado EM: 6 de abril de 2025
Última atualização: 6 de abril de 2025
Telefone E-mail WhatsApp
OTorri Cylchdaith Gwactod ZN28A-12/630-20yn ddyfais hynod ddibynadwy ac effeithlon a ddyluniwyd ar gyfer cymwysiadau dan do foltedd canolig, gyda foltedd graddedig o 12kV ac amledd o 50Hz. ZN28A-12Mae'r gyfres yn cydymffurfio â safon GB1984-89 ac mae wedi'i chynllunio i ddarparu'r amddiffyniad gorau posibl rhag gorlwytho, cylchedau byr, a namau, gan sicrhau diogelwch a hirhoedledd offer cysylltiedig.
Nodweddion Allweddol y Torri Cylchdaith Gwactod Zn28A-12/630-20
  • Enwol tensão: YZN28A-12wedi'i gynllunio ar gyfer foltedd graddedig o 12kV, sy'n ei gwneud yn addas ar gyfer cymwysiadau foltedd canolig mewn systemau grid diwydiannol a phwer.
  • Enwol corrente: Ar gael mewn sawl sgôr gyfredol, gan gynnwys 630A, 1000A, 1250A, a 1600A, i ddarparu ar gyfer gwahanol ofynion llwyth.
ZN28A-12/630-20 Vacuum Circuit Breaker technical parameters and specifications
Paramedrau Technegol Zn28A-12/630-20 Torri Cylchdaith Gwactod
NaHeitemauUnedauParamedrau Technegol
1Enwol tensãokv12
2Enwol correnteA630, 1000, 1250, 1600
3Corrente enwol de interrupção de curto-circuitoka20, 25, 31.5
4Cerrynt cau cylched fer wedi'i raddioka50, 63, 80
5Corrente enwol de pico suportávelka50, 63, 80
6Mae cylched fer graddedig 4S yn gwrthsefyll cerryntka20, 25, 31.5
7Lefel inswleiddio graddedig
Amledd pŵer yn gwrthsefyll foltedd (cyn/ar ôl torri sgôr)kv42 (toriad: 48)
Effaith gwrthsefyll foltedd (cyn/ar ôl torri graddfa)kv75 (toriad: 84)
8Dilyniant Gweithredu Graddedig75 (toriad: 84)
9Vida mecânicaHorários10,000
10Amseroedd torri cyfredol cylched byr graddedigHorários10,000
11Mecanwaith Gweithredu Foltedd Cau Graddedig (DC)V50
12Mecanwaith Gweithredu Trip Graddedig Cerrynt (DC)V110, 220
13Cysylltwch â Strôcmm110, 200
14Gwrthdroi (Cyswllt Hyd Cywasgu Gwanwyn)mm11 ± 1
15 15Hollt tri cham ac amser bownsio agosms3.5 ± 0.5
16Cysylltwch â chau amser bownsioms≤2
17Cyflymder agor ar gyfartaleddm/s≤2
18Cyflymder cau ar gyfartaleddm/s1.2 ± 0.2
19Amser agor (ar y foltedd gweithredu uchaf)s0.6 ± 0.2
20Amser Caus≤0.05
21Prif wrthwynebiad dolen pob camμΩ≤0.08
22Mae cysylltiadau deinamig a statig a ganiateir yn gwisgo trwch cronnusmm0.1
Gosod ac amodau amgylcheddol
Dyma'r amodau gweithredu a argymhellir ar gyfer yZN28A-12nghylchdaithGuia do disjuntor::
  • Ambiente Tempaturura: Gall y torrwr weithredu o fewn ystod tymheredd o -30 ° C i +40 ° C.
  • Uchder: Yn addas ar gyfer gosodiadau hyd at 2000 metr uwch lefel y môr.
  • Dwyster seismig: Yn gallu gweithredu mewn ardaloedd â lefelau dwyster seismig hyd at 8.
Ceisiadau o'r torrwr cylched gwactod Zn28A-12
Manteision defnyddio'r torrwr cylched gwactod Zn28A-12
Nghasgliad
Relacionados produtos
Contator a vácuo de 3,3kV
Contator a vácuo de 3,3kV
Veja agora
Contator a vácuo de 11kV
Contator a vácuo de 11kV
Veja agora
Contator de vácuo de baixa tensão
Disjuntor a vácuo de 11kv
Disjuntor a vácuo de 11kv
Transformador de corrente 0-10V
Chave de aterramento de 24kV
Chave de aterramento de 24kV
Chave de atterramento de 24kv
Interruptor de aterramento de painel de alta tensão interno de 12kV